Cầu MB - MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀 | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Theo Chú kép đồng còn giam. Bộ 13,14,rất sáng và CT 05 cũng Ko thể bỏ qua. Mai Chú đang kết bộ 03,04,13,14
mai chạm 3.8 rất sáng chú ạ...còn tổng thì cháu chưa bắt đc cầu....cháu đang nghi ngờ khả năng mai Đồng sẽ nhả kép lệch có liên quan đến (3.8.1.6)....*** (kép lệch)

🍀🍀🍀Cả nhà tk vui vẻ... Chúc ae nhà mình nhiều nhiều may mắn 🍀🍀🍀
✔ (6.8) ghép (1)= bộ 11+13
✔( 9) ghép (4.1)= bộ 44+ 14
View attachment 193956View attachment 193957
Cháu vẽ bằng bút j mà đẹp thế? Chú ko sao vẽ đc ... tổng hợp những vị trí đang Thông trên bảng kq Cháu và ace tk... Đừng gạch đá nhé!

Đính kèm

Cháu vẽ bằng bút j mà đẹp thế? Chú ko sao vẽ đc ... tổng hợp những vị trí đang Thông trên bảng kq Cháu và ace tk... Đừng gạch đá nhé!
chú và các bác lớn tuổi đều là những gạo cội trong môn thể thao này rồi... Có điều các chú, các bác có muốn tham gia đóng phim ý kiến hay k thôi... Chúng cháu đầu xanh tuổi trẻ, kieu căng ngạo mạn,,, nhiều lúc say bạc múa rìu qua mắt các bậc tiền bối... Mong chú và các bậc tiền bối lượng thứ cho ạ...hi.. Cháu vẽ bằng điện từ chú ạ..mai cháu gửi a bút cho chú...cháu đang di chuyển từ quê lên Hà Nội chú ạ...hơn 4 tiếng mà chưa đến tới nơi 😂

chú và các bác lớn tuổi đều là những gạo cội trong môn thể thao này rồi... Có điều các chú, các bác có muốn tham gia đóng phim ý kiến hay k thôi... Chúng cháu đầu xanh tuổi trẻ, kieu căng ngạo mạn,,, nhiều lúc say bạc múa rìu qua mắt các bậc tiền bối... Mong chú và các bậc tiền bối lượng thứ cho ạ...hi.. Cháu vẽ bằng điện từ chú ạ..mai cháu gửi a bút cho chú...cháu đang di chuyển từ quê lên Hà Nội chú ạ...hơn 4 tiếng mà chưa đến tới nơi 😂
Chú 62t rồi ... nhìn ra cầu và bắt theo kn thôi chứ công nghệ thì mù tịt... các Cháu tuổi trẻ tài cao lớp già mấy ai theo đc!

Chú 62t rồi ... nhìn ra cầu và bắt theo kn thôi chứ công nghệ thì mù tịt... các Cháu tuổi trẻ tài cao lớp già mấy ai theo đc!
CẢM ƠN SỰ QUAN TÂM CHIA SẺ VỚI CỘNG ĐỒNG VÀ A, EM, CHƠI MÔN SỐ HỌC NÀY. THẤY ANH RẤT CHÂN TÌNH VÀ CỞI MỞ...... RẤT HOAN NGHÊNH VÀ LUÔN CHỜ ĐỢI MỌI SỰ CHIA SẺ CỦA ANH. CHÚC ANH VÀ GIA ĐÌNH LUÔN MẠNH KHỎE NHÉ.

CẢM ƠN SỰ QUAN TÂM CHIA SẺ VỚI CỘNG ĐỒNG VÀ A, EM, CHƠI MÔN SỐ HỌC NÀY. THẤY ANH RẤT CHÂN TÌNH VÀ CỞI MỞ...... RẤT HOAN NGHÊNH VÀ LUÔN CHỜ ĐỢI MỌI SỰ CHIA SẺ CỦA ANH. CHÚC ANH VÀ GIA ĐÌNH LUÔN MẠNH KHỎE NHÉ.
Cảm ơn ng ae! Chúc sk và luôn may mắn nhé

Nhà vắng vẻ Coá! Chủ nhà và ae đâu hết r
Người Anh, Em có gì chia sẻ đấy... kkk. Anh thông cảm nha tre bây giờ nó bến lắm..... ko như mình ngày xưa. Anh có dám đi chung với bạn gái cùng lớp ko....... 9,10....rồi nha. Hay là xã hội văn minh,.... giờ trẻ nó tận dụng và bến ghê... ha.. ha. cứ gọi là b.. ư... ơm. bướm bay. kkk

Người Anh, Em có gì chia sẻ đấy... kkk. Anh thông cảm nha tre bây giờ nó bến lắm..... ko như mình ngày xưa. Anh có dám đi chung với bạn gái cùng lớp ko....... 9,10....rồi nha. Hay là xã hội văn minh,.... giờ trẻ nó tận dụng và bến ghê... ha.. ha. cứ gọi là b.. ư... ơm. bướm bay. kkk
Kkk... Hay! Mình còn xanh & non lắm... trình độ 2 chú dê qua cầu... Hôm nay dàn to mình vào CT38 ( 3 con đầu gđb cộng dồn:7+9+1=1+7=8;3) hạ C3,8 kết bộ 03,13,23 Ng ae tk cho ý kiến nhé! Nếu có tổng cứng hạ dàn ít số... mấy đường giun bò biết có tới đc nhà Đồng lấy tiền ko đây...

Đính kèm

Nhà vắng vẻ Coá! Chủ nhà và ae đâu hết cháu không biết vẽ hình nên đây . Cháu thấy con đầu vào tuần trên đang ăn chạm cho tuần dưới . Hôm qua ăn con 0 nếu nay 5/5 mà chạy tiếp ăn con 4 cháu đang kết chạm 6 nữa nay sdt 46,64 bác thấy dk không ạ

Chú cũng đâu vẽ đc cầu...ng ta tưởng đường đi của giun í... cầu C6 cũng rất nhiều kế cả cầu nuôi tuần... thích thì nhích thôi Cháu... Nếu về 63,68 Chus Cháu mình cùng khênh vk Đồng!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.