Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 65 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác Mai Ca ơi bác tư vấn cho e cách vào bờ với số vồn tầm 20tr với e thua quá
Em lùi về trang 1, chơi dan ct với khung 3 ngày vào tiền ti lê 1,2,3k moi ngày đêu có dan mới gối nhau, về thi bỏ ma chua về thì đanh cho hết khung, lô cung vây, tam thơi chơi lô ti lê vào tièn là 5₫,15₫,35₫ thoii nhé, sau 1 tuàn có sao nhăn lại a biết, ko choi thêm j khác nhé, và đọc kỹ tai bài 2 a chia sẻ đó la ok

Em lùi về trang 1, chơi dan ct với khung 3 ngày vào tiền ti lê 1,2,3k moi ngày đêu có dan mới gối nhau, về thi bỏ ma chua về thì đanh cho hết khung, lô cung vây, tam thơi chơi lô ti lê vào tièn là 5₫,15₫,35₫ thoii nhé, sau 1 tuàn có sao nhăn lại a biết, ko choi thêm j khác nhé, và đọc kỹ tai bài 2 a chia sẻ đó la ok
Cảm ơn anh. Em sẽ theo anh lô khung 1 tuần xem ntn

La 1 khung thủ mà xa bờ à, em choi khung la em biêt em nắm dc rôi đo, em có thể lui lại trang 1 và tess tung ngay từ đâu tháng, 3d chi gãy đung 2 khung thoi, lo 3 khung
Sắp hết tháng rồi mà bác bảo tháng sau ko chốt nữa ae biết theo ai đây, mong bác bớt chút thời gian lên số cho ae theo với, bác chơi thế nào thì cứ lên cho ae tham khảo, ai theo thì theo,chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công

Sắp hết tháng rồi mà bác bảo tháng sau ko chốt nữa ae biết theo ai đây, mong bác bớt chút thời gian lên số cho ae theo với, bác chơi thế nào thì cứ lên cho ae tham khảo, ai theo thì theo,chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công
Biết bao giờ mới lại gặp.A , ai đã theo a 1 lần đều trải qua cay đắng buồn vui , mong a suy ngĩ kĩ ở lại giúp nhiều ae

Minh muốn tâp chung vào làm ăn, đẻ gỡ gạc lại tiền buôn Lan mất mấy tỏi, nên cũng muốn nghi ngơi

A có cái khó của a, nên tam thời a nghỉ, h nói thật là a buôn Lan a chết 5 tỏi, h a phải tạp chung a cày lại, chứ loi đề a có thua đâu, a cân nghi 1 thoi gian.
A nghỉ vậy bọn e biết bám vào ai ạ a tư vấn nên bám theo ct nào trong nhóm mk ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.