Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 126 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
EM NỐI CÂU ĐÓ SAI RỒI, EM PHẢI NÓI BÁC LÊN ĐI RỒI EM SẼ THEO GẦN BÁC THÔI, ĐO LA SỰ CỐ GẮNG ĐỂ EM PHẢI NỔ LỰC, BẰNG THỰC LỰC CỦA MÌNH, H A MUỐN HÃM LÃI CUNG KO DC ĐÂU KAKAKA.
A PHAI LAM SAO ĐUỔI KỊP ANH CHỨ, SAO LẠI BẢO ANH CHỜ ĐUNG KO???
Chức gì cao nhất vậy a

EM NỐI CÂU ĐÓ SAI RỒI, EM PHẢI NÓI BÁC LÊN ĐI RỒI EM SẼ THEO GẦN BÁC THÔI, ĐO LA SỰ CỐ GẮNG ĐỂ EM PHẢI NỔ LỰC, BẰNG THỰC LỰC CỦA MÌNH, H A MUỐN HÃM LÃI CUNG KO DC ĐÂU KAKAKA.
A PHAI LAM SAO ĐUỔI KỊP ANH CHỨ, SAO LẠI BẢO ANH CHỜ ĐUNG KO???
Kkk quá đúng

mỗi 1 ngày trả lời ko biet bao nhiêu cai tiin, và mất 5,6 tieng mới xong, cứ bạn j 15,20 p la có đén 100,100 cai tin và luot like rồi. cung thấy vui và hp lắm, nhiều lúc cũng bị quá tải.
Sở hữu 1 lượng fan k hề nhỏ. Mọi người dành tình cảm cho a cũng khá nhìu thậm chí là rất nhiều nữa. Mong a thật nhìu sức khoẻ và luôn hạnh phúc!!

Chị tưởng em ở bắc ninh hôm nào chị qua bắc ninh chị hô, thỉnh thoảng chị quá bắc ninh nhậu???
Người bắc ninh vốn trọng chữ tình nhiệt liệt hoan nghênh sẵn sàng đón 5000 ae đại gia đình tống ma ca ca ng ae ở chỗ nào

Còn 1,250 like nữa la lên ĐẠI TƯỚNG RỒI, ae nay ai chén like mạnh cho MAICA lên hàm nào!!!!!!
Nói thật chứ em ko còn chổ nào để like cho bác nữa hết á, từ hôm đầu tiên em gặp bác em lật lại hết bài của bác em like, xong đến hôm nay em ko bỏ sót 1 like bài của bác luôn ý kkk

XIN CHÀO BÁC MAICA CÙNG TOÀN THỂ AE, MÌNH HÔM NAY MỚI VÀO TOPIC NÀY,
BÁC CHO EM HỎI DÀN TRUYỀN THỐNG 65S Ở TRANG 1 LÀ CỐ ĐỊNH Ạ ?! BÁC CÓ DÀN HÀNG NGÀY KO Ạ ?
Kể cả dàn truyền thống hay huyền thoại thì mỗi ngày 1 dàn bác nhé. A maica ko chơi dàn cố định. Dàn truyền thống đc a maica và trợ lý đưa lên khoảng 13h hàg ngày. Lúc đó vào lấy số bác nhé. Tiền thì hội đồng sổ xố và KU gửi về cho bác khoảng 18h45-18h50 cùng ngày kaka

Nói thật chứ em ko còn chổ nào để like cho bác nữa hết á, từ hôm đầu tiên em gặp bác em lật lại hết bài của bác em like, xong đến hôm nay em ko bỏ sót 1 like bài của bác luôn ý kkk
Em like rồi chỗ nào cũng lkie giờ em chuyển sang đèo hoặc trở a nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.