Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 185 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
KAKKAKAAKAK CHÚC MUNG AE NHÉ
Anh ko biết nói gi hơn chân thành cảm ơn maica người đã có tâm giúp đỡ ae . Anh chúc em và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống ! Chân thành cảm ơn em nhiều

ĐÊM NAY TÂM 11 H AI MUÔN CHƠI HAU NHỊ THI LÊN PHONG CHAT CỦA TAP ĐOÀN MINH SẼ GỦI TẠI ĐÓ NHÉ. AI CHƠI THI NHĂN LÊN ĐÂY ĐỂ MAICA BIET NHÉ, ĂN 5.7 TAY CHI GÃY 1 TAY THÔI, THỈNH THOẢNG GÃY 2 TAY CON LẠI ĂN ĐỀU, CHIỀU NAY CÓ LÚC THÔNG 20 TAY
Vốn cần bao nhiêu vậy anh

Bác @maica . Cho e hỏi xíu. E không chơi 2d mà chỉ đánh dàn 3d thôi liệu có ổn ko ạ.
Hay phải đánh cả 2d với 3d

Nay cầu lô chi sẻ lên sịt k chúng con nào nhưng húp 3d quá ok rồi ae ạ

CHUC MUNG ẢE CHEN 4D GIAI 1 RÒI, ĂN CANG THỦ NHÉ AEN HÊT HA DAN RÔI
Cám ơn Maica, tôi năm nay đã 65 tuổi rồi mới vào tập đoàn GMSH, mới biết MaiCa đã theo được mấy ngày và cũng được một ít, vì tôi chơi nhỏ,.. xong do cao tuổi không biết viết bài để ủng hộ MaiCa như thế nào!
Mong MaiCa và AE thông cảm cho lão già này nhé! Tôi chỉ biết cám ơn MaiCa nhiều, nhiều nhé!!!

Sửa lần cuối:
Quá nể ô thống hôm nay cả Đb và giải nhất 3D,4D mẹ hôm nay a ĐỒNG đi ăn cắp rồi.kkkk phải nói ô a number one,quá xá

ĐÊM NAY TÂM 11 H AI MUÔN CHƠI HAU NHỊ THI LÊN PHONG CHAT CỦA TAP ĐOÀN MINH SẼ GỦI TẠI ĐÓ NHÉ. AI CHƠI THI NHĂN LÊN ĐÂY ĐỂ MAICA BIET NHÉ, ĂN 5.7 TAY CHI GÃY 1 TAY THÔI, THỈNH THOẢNG GÃY 2 TAY CON LẠI ĂN ĐỀU, CHIỀU NAY CÓ LÚC THÔNG 20 TAY
E nhé kéo e kiếm 4 tay

Chúc mừng thống tướng ăn full dàn .
cá nhân e mới chỉ theo 2 dàn 455+ 280x 7 càng
Chúc a luôn mạnh khỏe đưa Ae về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.