Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 161 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
OK EM. NHUNG NGƯỜI CÓ SUY NGHI KHÁC CHỈ LA NHUNG NHUNG MỚI VÀO THÔI, CÒN AE CŨA THI QUA HIỂU RỒI, CỨ ĐỌNG VIÊN AE MỚI CHO HỌ HIỂU, CÁC BẠN MỚI BAO H CNGX BỊ TÂM LÝ MÀ
Quy luật là vậy a ạ .có ăn có trả chứ choi môn này ko ai dám khẳng định là ăn mãi đc .sau cơn mưa trời sẽ nắng thôi a ạ .ae ta cứ bình tĩnh .tự tin và sẽ chiến thắng thôi.

Ace vào bình chọn cho TT @maica nào!

Đây là nick các fan đã bình chọn, fan nào chưa bình chọn khẩn trương ủng hộ TT của chúng ta
Ko hiểu sao em bình chọn kaka rồi mà ko thấy tên em may quá em quay lại xem các bl thấy ko có tên mình bình chọn. Cảm ơn bác Tho2619 chứ em củng ko biết vào đâu để xem lại ds người đã bình chọn. Ko biết có ae nào ngáo ộp như mình ko thì xem lại bổ sung nè. Thế mà em cứ yên tâm bình chọn xong rồi???

Cá nhân mình hơi ích kỷ chút nhưng qua theo dõi và thực tế mình thích và muốn maica là thống tướng là thủ lĩnh trong lòng ae ngôi nhà maica hơn việc maica lên chức thật do tập đoàn GMSH tặng bởi đơn giản khi đó sẽ nhận thêm những nvu mới và thi thoảng lên live mà cứ cầu lô dàn đề nào lên live y như tỷ lệ gãy 98% (cá nhân theo dõi và đã trả giá) nên chỉ hy vọng dù maica là binh nhất binh nhì hay là j đi nữa chỉ cần là thủ lĩnh trong ngôi nhà maica và luôn vững tâm thôi.

Gớm chị ạ . Bận như e lắm vợ đông con còn tranh thủ lên chào kaka với 2 chị gái của em được mà
Chào buổi trưa nhé @trau97 chúc cậu hôm nay đại thắng. Vì cậu đông con nhưng lại nhiều vợ. Nên vợ lo hết thì chả có time trà đá chém gió

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.