Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 152 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thì quen biết nên họ cho ghi thoải mái mà a.Em ghi 1-2 tuần hay cuối tháng họ lấy cũng được.Nhưng ngại a ạ.Chơi web ko ai biết.Kiếm được tiền thì ngươi ta cũng cứ tưởng mình kinh doanh mà có .?
Kể quen họ là dân ghi số, có lúc họ ôm số mình ghi nữa, họ muốn mình chơi to được % nhièu, họ k CS như ở diễn đàn mình đáu. Lúc vốn âm nhiều họ đòi nợ, dẫn đến mình hoang mang, bỏ thì mất, đi tiếp trả bớt nợ và cứ thế như xuống dốc k phanh. Qua nhiều lần như vậy chị bỏ hẳn k chơi ngoài và mình lựa vào vốn mình chơi ku, đc học nhiều bài CS sự thành công và kinh nghiệm làm đường đi cho mình. Nói thật từ khi vào diễn đàn mình tháng nào có lương chuyên gia, chơi ngoài được ít, mất thì nhièu

Ghi ngoài chỉ 1x 80
Chơi dàn 65 x10 k chỉ lãi 150x 25 = 3750k
Gãy 5 ngày ko chão chỉ lãi 500 k
Chão thì vào 1.5.15 , lần 1 lãi 100k lần 2 lãi 900k
Cả tháng lãi 1500 k! Nên chơi ngoài 1ăn 80 là ko ổn! Phải chơi trang 1 ăn 96 thì tháng gãy 5 ngày mới chơi đc.

Ngon thế kaka trả ới cho e theo với
CỨ DUUNG PP A CHIA SẺ 1 BAAI ĐÓ, CỨ THẾ MA CHOI, NẾU 5 CHẠM 75 SỐ MÀ 7 CANG THI EM BỎ BỚT MẤY CON VUA VỀ TAY TRƯƠC ĐI SẼ ĐỦ 520 SÔ 3D, NẾU CÓ 4 CHAM THI SẼ IT HƠN, NHƯNG 5 CHAM BAO H CUNG CHẮC HÔN, NÊU NO ĐANG 4 CHAM MA KO ĂN GÃY THI TAY SAU 5 CHẠM EM GÂP TÙ 1K LÊN 5K CHO ANH LA CHÉN HẾT

Vì yêu mến Maica, xin phép ĐT Maica mình làm MC phát động các fan cũng như các thành viên mới vào hoặc có vào tham khảo đọc được các chia sẽ hãy nhiệt tình LIKE để cảm ơn và Chúc mừng cho Đại tướng Maica đã nhiệt tình nghiên cứu nhiều phương pháp giúp chúng ta. Chỉ còn 6 ngày nữa thôi và 720 nút LIKE là ngôi nhà của chúng ta do THỦ Lĩnh Maica xây đầy ắp tiếng cười, niềm vui được nhân theo cấp số nhân. Xin cảm ơn các bạn

CỨ DUUNG PP A CHIA SẺ 1 BAAI ĐÓ, CỨ THẾ MA CHOI, NẾU 5 CHẠM 75 SỐ MÀ 7 CANG THI EM BỎ BỚT MẤY CON VUA VỀ TAY TRƯƠC ĐI SẼ ĐỦ 520 SÔ 3D, NẾU CÓ 4 CHAM THI SẼ IT HƠN, NHƯNG 5 CHAM BAO H CUNG CHẮC HÔN, NÊU NO ĐANG 4 CHAM MA KO ĂN GÃY THI TAY SAU 5 CHẠM EM GÂP TÙ 1K LÊN 5K CHO ANH LA CHÉN HẾT
Hì e thề là e bỏ bet nên e ko nghịch dại cái ý nữa a ạ . Với lại khoản cầu kèo ý e ngu lắm a ạ

Vì yêu mến Maica, xin phép ĐT Maica mình làm MC phát động các fan cũng như các thành viên mới vào hoặc có vào tham khảo đọc được các chia sẽ hãy nhiệt tình LIKE để cảm ơn và Chúc mừng cho Đại tướng Maica đã nhiệt tình nghiên cứu nhiều phương pháp giúp chúng ta. Chỉ còn 6 ngày nữa thôi và 720 nút LIKE là ngôi nhà của chúng ta do THỦ Lĩnh Maica xây đầy ắp tiếng cười, niềm vui được nhân theo cấp số nhân. Xin cảm ơn các bạn
Chẳng phải vì bạn kêu gọi mà ae mới like và ủng hộ Maica đâu. Tất cả đều từ tâm của ae hết. Mình cũng vậy, mình yêu quý Maica vì cái tài và cái tâm của Maica nên mình chủ động like và cảm kích thôi. Bạn k cần phải kêu gọi gì đâu, ae biết hết mà! Mình nói vậy cũng ko có ý gì đâu nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.