Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 149 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mới sang ra đã làm 32 củ rồi ae ơi kakakaak báo hiệu cho 1 ngày fulll rực rỡ đây ae ơi
ae xem hinh sô 2,8, sô 9 nhé chén 3 quả 3d 10k

Đính kèm

• 221.2 KB Lượt xem: 266
  • 217.9 KB Lượt xem: 260
  • 217.9 KB Lượt xem: 172
  • 218.5 KB Lượt xem: 128
  • 2.8 KB Lượt xem: 104
  • 216.5 KB Lượt xem: 112
  • 229.5 KB Lượt xem: 103
  • 218.5 KB Lượt xem: 107
  • 216.1 KB Lượt xem: 120
  • 211.3 KB Lượt xem: 105
Người ta nói rằng một nụ cười là hệ thống siêu ánh sáng cho khuôn mặt, hệ thống làm mát cho cái đầu và hệ thống sưởi ấm cho trái tim.
Vì vậy, bạn hãy mỉm cười mỗi ngày bạn nhé! Ngày mới vui vẻ!^^
Chúc buổi sáng an lành, một ngày làm việc may mắn và thành công, Chúc bạn luôn vui vẻ tràn ngập tiếng cười.
Chúc anh ngày cuối tuần vui vẻ

Chơi ngoài trừ hoa hồng đi thì kém ku khoảng 200-300k thôi, Vẫn chơi dc mà b cứ nói quá lên, chơi dàn số đánh nhỏ lo gì lộ vs ảnh hưởng đâu, ae cứ chơi sao cho thoải mái hợp tình hợp lý thì chơi, vì bạn ý chơi để trừ nợ chỗ chủ lô thôi
Mình đã từng được chủ lô họ bao vốn cho chơi rồi, mình biết được cảm giác khi được bao vốn và khi chơi trên trang ku 2 cảm giác khác nhau hoàn toàn. 1_ khi đc bao mình chơi to, chơi nhiều loại, ngày 1, ngày 2, ngày 3 không ra k sao vì vẫn đc bao đến lúc vốn to chủ lô nhắc trả bớt tiền tâm lý hoang mang, đánh nhỏ đi thế là mất tiền hoặc bỏ. 2_ Đánh trên KU mình bỏ vốn lúc này mình phải chuẩn bị vốn, ngựa chạy đường dài, lúc này mình đi cẩn thận hơn, lương thực có thế. Thì xa bờ giảm vì kìm hãm được lòng tham. 3_ Trường hợp của bạn chơi để trừ nợ dần cho chủ lô vì vẫn được bao. Với cá nhân mình 2d 65 số của Maica rất đều thì cứ 2d 65 số chơi, tuyệt đối k chơi thêm bất cứ loại gì nữa, đều tay đều tiền. Vd chơi ngoài( 1-80)100k = 6.500k lãi 1,5 tr 1 tháng cho ăn đều 25 ngày lãi cả tháng đc 5tr. Nếu chơi trang ku (1-99)100k=6.500k lãi 3,4 tr 1 tháng ăn đều 25 ngày lãi cả tháng đc 52,5 tr. Bạn tính xem chơi cả 2 một mặt trừ dần đc nợ mỗi tháng 5tr, một mặt bỏ tiền túi chơi KU mình có tiền chi tỉeu và hỗ trợ trả thêm 1 phần nợ.

Mình đã từng được chủ lô họ bao vốn cho chơi rồi, mình biết được cảm giác khi được bao vốn và khi chơi trên trang ku 2 cảm giác khác nhau hoàn toàn. 1_ khi đc bao mình chơi to, chơi nhiều loại, ngày 1, ngày 2, ngày 3 không ra k sao vì vẫn đc bao đến lúc vốn to chủ lô nhắc trả bớt tiền tâm lý hoang mang, đánh nhỏ đi thế là mất tiền hoặc bỏ. 2_ Đánh trên KU mình bỏ vốn lúc này mình phải chuẩn bị vốn, ngựa chạy đường dài, lúc này mình đi cẩn thận hơn, lương thực có thế. Thì xa bờ giảm vì kìm hãm được lòng tham. 3_ Trường hợp của bạn chơi để trừ nợ dần cho chủ lô vì vẫn được bao. Với cá nhân mình 2d 65 số của Maica rất đều thì cứ 2d 65 số chơi, tuyệt đối k chơi thêm bất cứ loại gì nữa, đều tay đều tiền. Vd chơi ngoài( 1-80)100k = 6.500k lãi 1,5 tr 1 tháng cho ăn đều 25 ngày lãi cả tháng đc 5tr. Nếu chơi trang ku (1-99)100k=6.500k lãi 3,4 tr 1 tháng ăn đều 25 ngày lãi cả tháng đc 52,5 tr. Bạn tính xem chơi cả 2 một mặt trừ dần đc nợ mỗi tháng 5tr, một mặt bỏ tiền túi chơi KU mình có tiền chi tỉeu và hỗ trợ trả thêm 1 phần nợ.
Chơi ngoài 1 ăn 88 hoặc 1 ăn 90

Em đi hết các dàn xong xuôi rồi thì con em ruột nhắn tin mơ thấy con em dâu em cho tiền. Mợ sn 93. Nên em phệt 27. Trùng vs btd của xếp. Thế mà ra 28 có nẫu mề k
Cho tiền xong sn 93 mà chơi 27 là sao em, chị ko hiểu chổ này ý. Mà thôi tứ thủ còn thấy khó, bt càng khó hơn. Kết thì chơi vv thôi em, chủ yếu chơi dàn cho chắc em ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.