Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 123 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CÁC bạn chơi kiểu ăn sổi k kiên trì hôm nay mình ăn, quay theo tướng khác có thể ăn hoặc tèo. Những bạn như vậy chưa đủ duyên với nhà mình rồi.
Em vẫn kiên trì những do lực yếu lên chưa dậy dk kakaka khả năng mai e rực rỡ bác ah em thấy nghi nghi rồi

AE ĐI TIÊU TIỀN HẾT RỒI À AE ƠI!!!!
A ơi em tham gia góp ý nho nhỏ mong a đừng hiểu lầm em , a ak em thấy tấy cả các con số giải đặc biệt ngày thứ 2, làm chạm và tổng đánh duy nhất cho ngày thứ 7 ăn thông mấy tuần rồi a ak a ngó qua nhé hiii em thấy đẹp em mới giám góp ý chứ e ko có ý gì đâu ạ , cảm ơn a trước,

@maica Chào cao thủ. Cảm ơn cao thủ đã rất nhiệt tình giúp đỡ anh em vào bờ. Mình mới vào diễn đàn vào đọc topic của bạn nhưng nhiều dàn quá ko biết chơi dàn nào cho hiệu quả. Mong bạn tư vấn giúp mình với số vốn 30tr

@maica Chào cao thủ. Cảm ơn cao thủ đã rất nhiệt tình giúp đỡ anh em vào bờ. Mình mới vào diễn đàn vào đọc topic của bạn nhưng nhiều dàn quá ko biết chơi dàn nào cho hiệu quả. Mong bạn tư vấn giúp mình với số vốn 30tr
A maica ơi
E muốn theo pp của a
Vốn mỏng nên mong được a chỉ giáo
E cảm ơn a ạ.
Mọi người vào xem link bên dưới và đọc hết, tùy theo sức của mình mà đánh theo các mức đã đc ct Maica chia sẻ.
Chúc m.n may mắn.

Lần trước ăn full cách lần này mấy ngày vậy cả nhà ? Để e căn ngày, lần sau gần cuối khung thì vào full dàn.

Hôm nay e chỉ vào đc dàn 455.
Nói đừng giận. Khôn như bạn quê tôi đầy. Anh em mà biết cụ thể khung ăn mấy hôm gãy mấy hôm thì đã là thánh nhân rồi. Phải ko chị @rubys

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.