Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 66 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
RẤT CÁM ƠN MAICA HÔM NAY LẠI MANG NIỀM VUI VỀ CHO CẢ GIA ĐÌNH MAICAHOME!
CHÚC TẤT CẢ ACE BUỔI TỐI THỨ TƯ VUI VẺ NHÉ!
CẢM ƠN MAICA ĐÃ HẾT LÒNG VÌ MỌI NGƯỜI TRONG CĂN NHÀ MAICAHOME!

lúc sau nghĩ là vốn mình đi 6-7 tay vẫn ổn nên qdinh đi 10k bạn ạ
Nếu có vốn bạn cứ đi đều tay. Đúng phương pháp và cách vào tiền của xếp maica. Là có lương tháng luôn. Đừng có hôm đc ăn đi nhỏ. Xong thua cay lại đi mạnh là chết dở đấy

Sô ko dc ăn vào ngày đầu 3₫ thì ku lại ko nhận đánh dàn của người qua đường gãy 4 hôm @maica cứu mình với
Bình tĩnh. Cứ bình tĩnh bạn. Khoảng hơn 14h (giờ hoàng đạo) là maica Thủ lĩnh sẽ lên dàn. Vào sớm nhé. Thủ lĩnh đăng ở trang 1 nhé. Vào muộn là ko cược đc đâu. Quan trọng hãy kiên trì nha

Nếu có vốn bạn cứ đi đều tay. Đúng phương pháp và cách vào tiền của xếp maica. Là có lương tháng luôn. Đừng có hôm đc ăn đi nhỏ. Xong thua cay lại đi mạnh là chết dở đấy
Chắc ko bao giờ quá 6 tay đâu bạn nhi

E cảm ơn a @maica nhiều nhiều lắm ạ . Nào tự nhiên nay e lại chơi mỗi dàn to ko chơi mấy dàn bé . Lại để xiền chơi 2d bộ 23,34 được thêm 20k 2d trong dàn của Kaka có nên tự tin theo quá .mọi lần là e hay lấy 7 càng ghép với bộ đề của e nào nay lại ko ghép mất ăn dàn 3d ít số a ạ hơi tiếc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.