Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 49 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
em mà còn lên chức kìa a kaka . mắc cười đâu từ binh nhì lên binh nhất, bửa lên hạ sĩ nay thấy lên trung sĩ hết hồn kaka.. như đi đánh trận theo tướng tài xong tướng lên chức tốt sĩ đi theo cũng lên chức.
THI A LIKE HẾT CHO AE MÀ, AI HOI J HCUS J A CUNG LIKE HẾT,TỪ BINH NHÂT LÊN ĐAI TÁ THÌ CỨ 100 LIKE LÀ LÊN HÀM, TỪ TA LÊN TƯỚNG LÀ 1K LIKE, CON TỪ ĐAI TƯỚNG LẾN THỐNG TƯỚNG LÀ 20K LIKE SẼ LÊN DC THÔNG TƯỚNG, AE CỦA EM LÊN ĐẠI TƯỚNG CÓ MÂY HÔM NAY THÔI, KO NHÂM LÀ 5 HÔM J ĐÓ, E LÀ SẼ KO GIŨ DC CÁI CHỨA ĐẠI TƯỚNG NÀY LÂU NỨA RỒI, CƯ ĐÀ NÀY AE LẠI BẮT A PẢI LÊN THÔNG TƯỚNG TRONG 2,3 HÔM NỮA THÔI, TRONG HI = CẢ NỮA NĂM CÁC TƯỚNG KHÁC PHẤN ĐẤU MỚI LÊN DC CỤ THỐNG ĐÓ, TẤT CẢ CŨNG LÀ DC AE YÊU QUÝ MAICA VÀ ỦNG HỘ MAICA NHIỀU NHƯ VẬY MỚI NHANH THẾ CỨ. MAICA CÁM ƠN ACE ĐÃ YÊU MẾN MAICA VÀ ỦNG HỘ MAICA TRONG NHUNG NGÀY THÁNG QUA ĐỂ DC CÓ TÀNH TÍCH NHƯ HÔM NAY ACE NHÉ.
XIN CHÚC ACE LUÔN MẠNH KHỎE, LUÔN MAY MẮN VÀ LUÔN THÀNH CÔNG RỰC RỠ AE NHÉ!!!!

Vâng. E bỏ bet thôi anh ạ
Giờ vẫn run tay.hihi hnay 20/10 anh tặng quà chị em rồi. Anh e đàn ông cũng vất vả. Hậu 20/10 đến lượt anh tặng quà anh em nhé. Kaka
KAKAKA KHÔN THẾ, YÊN TÂM TƯ H A SẼ CỐ HÉT SỨC ĐỂ NGÀY NÀO CŨNG CÓ QUÀ DÀNH TẮNG ĐẾN CÁC CHỊ EM NHÉ, HI VỌNG NGÀY NÀO CUNG X SẼ LÀ TẾT SUM HỌP TẾT SUM VẬY ĐẾN MỌI NHÀ CỦA AE!!!

Em lan man tí anh ơi. Anh em mình trong 1 nhà nói chuyện rôm rả. Like cho nhau là niềm động viên cảm thấy vui. Một số anh em cứ đi like dạo, coment dạo rồi lấy đó để nên chức. Em thấy ko phục mà vô duyên anh ạ. Chỗ nào cũng thấy xía vào. Mà coment thì chẳng có tí giá trị j là chia sẻ giúp đỡ

Em lan man tí anh ơi. Anh em mình trong 1 nhà nói chuyện rôm rả. Like cho nhau là niềm động viên cảm thấy vui. Một số anh em cứ đi like dạo, coment dạo rồi lấy đó để nên chức. Em thấy ko phục mà vô duyên anh ạ. Chỗ nào cũng thấy xía vào. Mà coment thì chẳng có tí giá trị j là chia sẻ giúp đỡ
ĐUNG RỒI CHI TỔ TRÔI BÀI, CÒN ANH HƯỞNG ĐẾN NGƯỜI KHÁC, EM CÓ THÊ VAO ĐÂY ĐỂ BINH CHỌN CHO A CUA EM NÈ

Đính kèm

ĐUNG RỒI CHI TỔ TRÔI BÀI, CÒN ANH HƯỞNG ĐẾN NGƯỜI KHÁC, EM CÓ THÊ VAO ĐÂY ĐỂ BINH CHỌN CHO A CUA EM NÈ
Em sẽ vào chứ. Kaka em chưa thạo hết các chỗ trên diễn đàn lắm. Toàn ở trong nhà anh thôi. Ok e sẽ tìm đến chỗ đó ạ. Anh nha.kaka

Đại tướng cố ngủ đêm giữ sk để ace còn đc nhờ! Chú chân thành cảm ơn tất cả những j đại tướng đã làm vì ae!

AE VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI ĐỂ VÀO XEM SÉT DUYỆT KHEN THƯỞNG VÀ AI ĐƯỢC BINH CHỌN NHIỀU NHẤT SẼ DC THÊM PHẦN THƯỞNG NỮA NÈ, AE VÀO THAM KHẢO NÈ

Em sẽ vào chứ. Kaka em chưa thạo hết các chỗ trên diễn đàn lắm. Toàn ở trong nhà anh thôi. Ok e sẽ tìm đến chỗ đó ạ. Anh nha.kaka
EM VAO ĐƯỜNG LINK ĐÂY EM

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.