Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 136 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nói thật là ở đây tớ thấy vẫn là “biển Đông” nhỏ bé, còn ra kia là cả 1 ĐẠI DƯƠNG mênh mông, biết bao bão to sóng lớn hiểm nguy đang rình rập, thấy cũng mừng cho a @maica mà cũng lo. Buồn vui mẫn lộn.
Em thấy ở đây vẫn tình cảm hơn a ạ

Hnay chốt của niemtin có ăn ko @lelinh0612 ,
anh phải hỏi @nguyen586 ý ,kkkkk
83281

"Bát chốt thần tượng" nghe đã hợp với sếp nhà mình ??? e chúc mừng bác @maica đã rất hãnh diện khi nhận đc sự đề cử này, thành quả xứng đáng với những gì a đã và đang làm. E chúc a nhiều sức khoẻ để soi ra những con số hiệu quả nhất để đưa ace trong ngôi nhà chung này về đến bờ thành công ✨?? ( ước gì những lúc vui tnay tất cả mọi người đc gặp nhau nâng ly chúc mừng ???)

CUỌC CHOI CÓ HÔM NỌ HÔM KIA, TRUOC H QUAY KO AI BIẾT DC CÁC CON SÔ, BIÊT DC THI MAICA KO Ở VN ĐÂU, LÊN MẶT TRĂNG Ở LÂU RỒI, Ở CÁI ĐẤT NÀY LAM J, TOÀN NHUNG KẺ ĂN THI TUNG HÔ, CHẾT THI CHƠI RỦA, AI BẮT PHAI THEO KO??? CÁC ÔNG CHƠI DC BAO NHIÊU K, 1 MINH TÔI CHOI 8 TRANG CẢ DAN NUÔI, MỖI NGÀY TÔI ĐÁNH KO DUOI 30 TR NẾU GÃY HÔM SAU CHÃO LÊN GÂP 3 LẦN THU HỎI 5 HÔM CHẾT TÔI MẤT BAO NHIÊU TIỀN, AE CHÊT 1 TÔI CHẾT ĐA ĐÀNH TÔI CON MAÁT TIỀN MẤT NGỦ, MÂT CÔNG SOI CÒN BỊ NÓI, TỪ H NHÉ, AI THEO THUA THI PHẢI CHỊU CHÂP NHẬN, KO THI BẮT LẤY MÀ CHƠI, CÒN DC THI HƯỞNG
RẤT NHIỀU LÂN VA RẤT NHIỀU NGƯƠI KÊU CA RỒI, TÔI CÓ HIỀN ĐẾN MẤY THÌ NHỊN MÃI CUNG CÓ NGÀY PHẢI NỎ BẰNG TIẾNG VIỆT CHO MÀ NGHE
Cứ như e ,húp cũng như gãy ,cứ đến h vào copy dàn ,rồi chơi thế là xong

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.