Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 89 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đang và từng như vậy. Báo nhà giúp 100tr hứa k chơi nữa nhưng k chơi lấy gì gỡ mà hứa bản thân chỉ đánh xstt chứ k đánh bét nữa sớm muộn cũng gỡ được thôi. 1 là đều tay kiếm tháng 2 là gấp chão. Chúc ng ae may mắn đừng đánh bét nữa khi hết tiền nhìn con ốm khóc mà mình chỉ biết khóc theo trong bất lực
Cùng cố gắng anh nha

Hỡi người ae cho mình xin ý kiến. Có nên vay fe để đầu tư cho những con số không nhỉ. Cứ theo bác maica mình nghĩ sẽ rất ổn nên cũng muốn lo ít vốn để vào cho ổn định.
Chơi bời không nên vay mượn, có thì chơi, không có thì nghỉ, lam tích vốn rồi chơi, tâm sự của 1 thằng đã từng trải, càng không nên dính vào fe

Mọi người ơi hôm qua e tham e nghĩ tổng 9 về 2 lần rồi em bỏ hẳn 2 dàn tổng 9 của em đi cuối cùng nó về 54 nó đau quá đau

Anh Maica ơi em buồn bản thân mình quá. Em không biết soi số hay cầu kèo vì hoàn cảnh khó khăn nên có bạn giới thiệu cho em lên diễn đàn và theo anh. Em cố gắng vay đc 50tr đi theo phương pháp của anh lên được tí vốn. Thấy mọi ng chơi bet e cũng lọ mọ vào xem, mới đầu ăn em ham, giờ e đi cả vốn lẫn lời anh ạ. Giờ e ngồi lại thấy ân hận quá chỉ vì chữ tham mà giờ con em quần áo mới cũng không được mua, ốm cũng k được khám xét cẩn thận. Em buồn bản thân mình quá anh ạ. Giờ em khóc không được cừoi cũng không.Bản thân em thất nghiệp nên em hoang mang quá.
Em không biết chia sẻ ở đâu chỉ có thế giới ảo tâm sự thật không ai biết ai nên mọi ng đừng gạch đá em ạ
E nen muon mot it von de theo @maica dug choi gi.tu h den tet cug se on.

Đời người lúc thịnh, lúc suy
Lúc khỏe, lúc yếu, lúc đi, lúc dừng
Bên nhau chua ngọt đã từng
Gừng cay, muối mặn, xin đừng quên nhau.
Ở đời nhân nghĩa làm đầu
Thủy chung sau trước, tình sâu, nghĩa bền.
Ai ơi nhớ lấy đừng quên ...

Cuộc sống muôn màu, muôn cám dỗ
Bên mình phải giữ trọn tình thân
Không nên trả nghĩa bằng mồm mép
Chớ để rồi thành bất hiếu nhân!

Hãy yêu thương, cuộc sống ngày hôm nay
Sống vui tươi, cho hết năm tháng ngày
Vui vẫn sống, và buồn vẫn phải sống
Đời hạnh phúc, khi ta biết dựng xây.

Đi trong cõi mộng ta đừng mộng
Đứng giữa đất trời chẳng hướng trông
Ngồi đây soi bóng mình qua lại
Nằm ngủ mơ màng nhớ tánh không.

Cuộc sống có 3 điều hạnh phúc:
Là có việc gì đó để làm
Có ai đó để yêu thương
Và có điều gì đó để hy vọng.

MAICA XIN CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI VUI VẺ BÌNH AN!!!
CHÚC CẢ NHÀ HÔM NAY MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!!
TTL văn thơ lai láng

Hối hận vì bet. Lên nhóm zalo có ct kêu cho lộc họ r họ kéo. Thế mà còn mấy m vốn họ kéo đi hết luôn chứ chả lên tí nào. Thế là 30tr nợ k còn đồng nào mn ạ. H chả biết xoay vốn ở đâu. Chán đời quá. Ae nào đang theo bet thì bỏ ngay còn kịp nhé

Moi người mau lên thuyền để Ka Ka đưa về bơ. Chúc TTL cùng tất cả mọi người may mắn và rực rỡ nhé. 6h30 Pháo hoa nổ rực rỡ nhà Mai Ca Hom !!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.