Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TẠI A KO CHIA SẺ 25S NÊN ĐEN Á ,KKK. ĐÙA CHỨ E CŨNG MẤT TIỀN MÀ.CÓ LÚC ĂN THÔNG , CÓ LÚC TRƯỢT. MAI CHẠM TỔNG 1-6 E NGHĨ KHÓ TRƯỢT
Chắc do cái số a nó thế nào ý . A cũng thích kiểu cầu đầu vào như e hay chia sẻ đó cứ ngắm là nó lại ăn thông dính vào là lại gãy . Với lại cuối năm nó cũng hay ảo nữa năm nào cũng vậy

Chắc do cái số a nó thế nào ý . A cũng thích kiểu cầu đầu vào như e hay chia sẻ đó cứ ngắm là nó lại ăn thông dính vào là lại gãy . Với lại cuối năm nó cũng hay ảo nữa năm nào cũng vậy
CHẮC HẾT NĂM DƯƠNG MỚI HẾT ẢO A NHI

CHẮC HẾT NĂM DƯƠNG MỚI HẾT ẢO A NHI
A để ý năm nào cũng vậy luôn á . Cứ cuối năm nó ra toàn những kiểu ko ngờ cầu kèo nhảy liên tục chứ ko bệt cầu như trước . Trước có những cầu chạy cả tuần thậm trí cả tháng . Giờ nó chạy nhảy liên tục ko biết đâu mà lần ý

Cầu kèo cuối năm nào cũng ảo, nên đi đều cho an toàn. Ý kiến cá nhân, ace nào ko hợp bỏ qua nhé...
Chuẩn b,số mình nhọ hqua hỏi dàn 3câng GĐB kg biết ơi đâu thì ăn,hnay lại vào..mình kg có ý kiến trách,mà lúc ăn thì cứ như bị ma ám vào tay trượt,hỏi mọi ng kg kg biết vào 3D ở đâu

bạn này rất hay có kiểu khi maica gãy thì lại đăng cái mình ăn lên để trêu, mình để ý mấy lần rồi
Chuẩn đó bạn, Toàn cười trong đám tang, k hiểu người kiểu gì, thích làm cao thủ nhiều người theo tung hô tài giỏi thì về chốt ở trang cá nhân ấy khoe khoe trong khi cả nhà trượt, ngứa cả mắt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.