Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ô mọi người ơi. Mọi người ơi. Lần trc em coppy nhầm giàn. Nên hnay trc khi coppy em nhìn kĩ ngày rồi. Nhưng chả hiểu thế nào e lại coppy dàn naog ý. Tự nhiên thấy dược cộng tiền ạ ??? @rubys @trau97 @HUYBMT ????

Đính kèm

Ô mọi người ơi. Mọi người ơi. Lần trc em coppy nhầm giàn. Nên hnay trc khi coppy em nhìn kĩ ngày rồi. Nhưng chả hiểu thế nào e lại coppy dàn naog ý. Tự nhiên thấy dược cộng tiền ạ ??? @rubys @trau97 @HUYBMT ????
Ko cần tìm lý do cứ đc chén là mừng, chúc mừng em nha???

Chắc mình phải mở Ku ra xem coi có nhầm ko , lỡ nhầm chắc hơi mệt đó ?

chơi 2dàn 1dàn 62s 1dàn 20s deu có 50 mà lệch mất càng đen thế k biêt

82542

Hôm nay gãy toàn tập cả lô lẫn đề. Càng thì bthu 9 mà k có 50. Đã định thay 636 bằng 050 cuối cùng giữ nguyên.
Mình thêm 020 riêng nữa đó.dánh tk khác.nhưng van k ổn

Lộc nhất chị!chúc mừng chị

XIN CHIA BUON VƠI CẢ NHÀ, LỌC ĐUNG BỘ50 NHỤC THẬT, MAI LAM LẠI AE NHÉ
đừng buồn sếp. đây nó là sân chơi mà. Mà đã là sân chơi thì chuyện thắng thua là điều hết sức là bình thường. Ae vốn mỏng đi mỏng. Vốn dày đi mạnh. E tin là sẽ tất cả ace mình tới này sẽ có 1 cái tết no ấm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.