Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh em nào hôm nay chén thì Like cho MAICA nào. tận 40nghin kike mới lên được hàm nữa cơ
còn thiếu 17 k like nữa mới lên được Thống Tướng lên là lên nào ae ơi!!!!!!!!!!!
Từ hôm nay đến cuối tuàn lên hàm nữa nhé Maica. Các Fan Maica hôm nay nhà mới pháo nổ tung trời mọi người Like nhiệt tình để cảm ơn Đại tướng Maica để ngày mai chúng ta tiếp tục rực rỡ nào.

nếu ăn 2 ngày rồi ngày 3 bạn tăng lên 1k bạn nhé
dạ e vẫn đánh như chủ tịch hướng dẫn, chỉ có điều e hơi thắc mắc xin chủ tịch và các cao nhân giúp đỡ, e ăn thông 3 ngày ( ngày thứ 3 e đánh 4k, sang ngày thứ tư e đánh 5k thì bị gãy, vậy ngày thứ 6 e nên chão lên hay lại quay về mức 1k-2k-3k-4k ạ), vì e ít vốn ạ

Đấy là lí do mà e bỏ 1,3m 6 ngày lãi gần 8m đấy ạ . Hôm nào nó ăn full thì phê lắm
A chưa đc phê ful 4 dàn
Đấy là lí do mà e bỏ 1,3m 6 ngày lãi gần 8m đấy ạ . Hôm nào nó ăn full thì phê lắm
[/QUOT
a chưa đc phê 4d đợi mãi lâu gê

Hehe có mà đánh ẩu ý, bày đặt hd rồi giảng giải cho TV mới vào đúng như thật mà bản thân mình thì cứ đi lung ta lung tung. Nghĩ mà mắc cười thiệt đó trau???
Nay chị chơi 6.2.2.2 rồi chứ ạ . Mới ăn có 2 dàn mai ngày kia ăn 4 dàn full phê lắm chị ạ vào đơn cược cứ xanh lè hết đít lên ý

Khi đi ngủ có 1 trang, mở mắt ra đã 8 trang rồi, có 3k lượt xem có 400 like và ,bình luận, đúng là dạo này kinh khủng thật, may mà có các trợ lý ko thì ko thể trả lời hết ae cho chú đáo dc
nhưng 3k luot xem mà có 400 bl và L thi nhung người xem chùa nhiều quá, ae vào với Maica thì hãy ủng hộ Maica ae nhé!!!
Đi chùa các ông còn mất 500 tiền hương vào đây xem rồi độc việc ấn like mà khó thế hả nhà chùa a mình nhỉ

Ae cu theo maica dug pp la ve bo.chuc ae buoi toi ben gd va nguoi than vui ve,hp

Khi đi ngủ có 1 trang, mở mắt ra đã 8 trang rồi, có 3k lượt xem có 400 like và ,bình luận, đúng là dạo này kinh khủng thật, may mà có các trợ lý ko thì ko thể trả lời hết ae cho chú đáo dc
nhưng 3k luot xem mà có 400 bl và L thi nhung người xem chùa nhiều quá, ae vào với Maica thì hãy ủng hộ Maica ae nhé!!!
Vào đây đươc nói chuyện với mấy anh chị vui phết a ạ nhất là chị gì @rubys ý

Cho em hỏi cái anh trai nhé. Một ngày mình chơi theo cách vào tiền của Mức 1 thì ổn định vì nếu lãi sẽ lãi 517 k ( 1 điểm ). Nếu chơi mức 2 tức là thêm dàn hạ và càng kết, nếu mức 2 thua thì lỗ 83k vì tiền cho mức 2 là 600k. Nếu thua cả 2 mức là lỗ 455k + 600k = 1055 k
Bác nên chơi đủ cả 4 dàn và đánh theo tỷ lệ: 3-1-1-1 nha. Dàn 455 luôn ngày đầu luôn phải vào điểm gấp 3 lần dạn hạ. Vì tỷ lên ăn cao và là dàn chính.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.