Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 2 - 15 ĐẾN 18 THÁNG 10 NĂM 2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thấy bác maica chia sẽ cũng hay hay nên chị vào thử cũng run lắm, có lúc đến tay 4 mới húp đc, may sao đc 4m chị tắt máy luôn ko sờ nữa ko lại mất.
Chị làm thế cái nó ghét chị lắm đấy chị ạ . Như e đã bị ghét rồi mà chơi như chị thế nữa là nó ghét lắm

Tuần này bệt càng chẵn 6 tay đuôi đặc biệt cũng bệt 6 tay rồi,săn lẻ đc chưa nhà mình???

Maica vưa binh minh song, và ngu rất ngon, và yên tâm vì nhà mới bao h cũng có lộc đến rực rỡ, chúc mừng ae chén 4d càng kết và càng thủ cả huyền thoại đến truyền thống nhé
E định quất dàn 4d cố nhịn ko gi nữa xem về tiếc đứt ruột của lương bích hữu

Cho em hỏi cái anh trai nhé. Một ngày mình chơi theo cách vào tiền của Mức 1 thì ổn định vì nếu lãi sẽ lãi 517 k ( 1 điểm ). Nếu chơi mức 2 tức là thêm dàn hạ và càng kết, nếu mức 2 thua thì lỗ 83k vì tiền cho mức 2 là 600k. Nếu thua cả 2 mức là lỗ 455k + 600k = 1055 k
Nhìn xa ra bạn. Mình tính cho bạn. Ví dụ bạn để vốn các dàn hạ đánh riêng. Chỉ đi 1k ko chão. Vậy như hôm nay bạn ăn 1 dàn hạ đã lãi rồi. Chứ tính cơ bản là ăn từ 2 dàn đến full. 1 ngày ăn dàn hạ bạn có vốn chơi cho mấy ngày. Thế nên chơi dàn hạ. Anh maica mới chia ra các mức vốn đó. 7tr, 10tr và 20tr

Maica vưa binh minh song, và ngu rất ngon, và yên tâm vì nhà mới bao h cũng có lộc đến rực rỡ, chúc mừng ae chén 4d càng kết và càng thủ cả huyền thoại đến truyền thống nhé
từ ngày theo a miền bắc thấy cuộc sông tốt đẹp ghê

Bạn tuỳ vào vốn của mình để chơi, nếu vốn còn nhỏ bạn chơi dàn 455s là 65sx 7c (đấy là dàn chính). Còn nếu có vốn to bạn đi thêm các dàn hạ số và hạ càng: hạ số là 40sx7c, dàn hạ càng là 65s x4c..., chưa quen tránh loạn bạn đi dàn 455s trước. Chơi ít hôm tìm hiểu rồi đi các dàn hạ sau nhé ae.
Đồng ý với rubys. Bạn chơi dàn 7càng x 65s là ưu tiên
Sau đó là 3 dàn : 7x40s; 4x65s và 4x40s nhé.

Cảm ơn đại tướng nhiều nhiều. Chúc mừng cả nhà mình nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.