Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 718 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tiếc quá nhj,hnay dc ăn cả G1 vs db mà k còn vốn mà đánh

Hôm qua a đã nói cứ từ từ rồi để sau ngày nay sẽ rõ mà lại . Kaka ko như mọi người nghĩ đâu . Kaka vẫn còn nghĩ và chăn trở tới mọi người nhiều lắm . Ngày nay a nói chuyện với kaka nhiều lắm . Nói mọi người chờ kaka nhiều nên kaka ko đành lòng đâu e
Ôi.thế hôm nay @maica vẫn chốt hả e .chị tưởng @maica nghĩ một hôm nữa chứ .tiếc quá ?

Cũng tưởng hôm nay maica tạm nghỉ lên cả ngày ko vào nữa tối vào với a e 1 tí thì cả nhà đã lại húp. Dù ko đk đánh vẫn rất vui, cả nhà lại cùng cố gắng

Ngồi nhìn biết a @maica vẫn lên dàn mà k biết đường mà chơi tiếc thật sự. Hôm nay là mồng 2, lộc mồng 2 là lộc cả tháng, mình lại ko đc hưởng. Chúc cả nhà từ nay đến hết tháng sẽ lại rực rỡ và húp bú ngon lành...

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Vâng A ! E cũng nghĩ a nghỉ nên đi nhậu ! Miền a đừng bỏ bọn e là dc ! Chứ ngoài đảo lạnh lắm a ah !đợi thuyền trưởng đưa về bờ thôi

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Luôn luôn cảm ơn anh rất nhiều vì sự nhiệt huyết của a với mọi người :$

Dàn em đi sang các nhà thăm quan và xin mỗi nhà ít lộc.vì nay nghĩ xếp không chốt lên tự lắp ghép may lại về.

Hơi buồn, buồn ko phải vì 5 ngày gãy vì mình ko hay vào bình luận nhưng luôn âm thầm theo MC, tin vào MC mặc dù ít vốn. Nhưng hnay 17h5 vào vẫn thấy chốt của ngày 14/12, nghĩ là MC nghỉ mấy hôm giải đen. Giờ vào thì lại thấy ăn full. Hơi buồn ...

Hôm nay 17h 30 vào trang thấy bảo TT hôm nay nghỉ ko chốt, thế là danh vu vơ 60 số tự lập dan, bị toang 3 m, giờ xem lại thấy TT lên dan muon , tiếc quá ,ước T T lên dan sớm thì em ko bị xa bờ , cảm ơn T T mai ca da vì anh em mà khổ tâm, chúc TT mạnh khỏe hạnh phúc, vũng tâm de dua chung em về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.