Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 717 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Mình nghĩ Mc nghỉ thật chả vào diễn đàn hôm nay. Tự bắt có mấy số khết quả ra nhà trẻ. Vào trang thấy MC vẫn chốt nghĩ chán cho cái số mình nhọ. May vẫn lót được con lô 38-59. MỪNG KHI THẤY MC NÓI VẬY! Nhà ta từ mai tuy bớt đông nhưng sẽ vui vì toàn những thành viên tích cực. Thắng thua chẳng cần biết chỉ cần được ở trong nhà MC vui buồn chia xẻ cùng ae thôi là vui rồi.

MỪNG LÀ MC ĐÃ KHÔNG BỎ AE, MỪNG NHÀ TA ĐÃ HÚP TRỞ LẠI XIN PHÉP TTL CHO TÔI BẮN MỘT LOẠT PHÁO HOA CHÚC MỪNG.
:-H :-H :-H :-H :-H :-H :-H :-H:-H:-H

Sửa lần cuối:
TÔI NÓI THẬT LÀ SAU CHUỖI 5 NGÀY KIA, KO NÓI LÀ GẤP CHÃO, ĐÁNH ĐỀU CŨNG CHẾT HẾT RỒI. LẤY ĐÂU RA VỐN MÀ ĐÁNH NỮA. HÔM NAY CHẮC CHỈ 1 SỐ THEO THÔI CÒN LẠI LÀ SỢ DÂY ĐEN 2 LÀ HẾT VỐN 3 LÀ BỎ HẲN RỒI.
H là có khung 5 ngày r. Bit vậy vì nay ai cũng cạn vốn r. Nay ai theo là còn vốn it vốn nhẹ ms ăn. Rút king nghiệm ăn it mà lâu dài. Ăn to hoài đồng nó né là phải. E nay tưởng xếp k lên dàn nên đành ngậm ngùi nhìn. Chứ vốn còn hơn 2chuc. Tay 6 tiếc đứt ruột.

A lừa khéo lắm ??? . Cũng may e không buông lời cay đắng ???
Hôm qua a đã nói cứ từ từ rồi để sau ngày nay sẽ rõ mà lại . Kaka ko như mọi người nghĩ đâu . Kaka vẫn còn nghĩ và chăn trở tới mọi người nhiều lắm . Ngày nay a nói chuyện với kaka nhiều lắm . Nói mọi người chờ kaka nhiều nên kaka ko đành lòng đâu e

MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Cảm ơn a rất nhieu chúc a luôn mạnh khoẻ hạnh phúc và thành công

Lúc a trâu gửi a vẫn còn đang trên tàu ?? có vào dc 5kx455 . A bận nên đánh văn nghệ , tk ht nên cũng ko buồn nạp . Hnay kết nhất bộ 14 vs 13, trùng vs sếp nên a theo mỗi bộ 14. Nó ko ra chạm 4-9 mà ra tổng 4-9
Bạc nhớ của e là chạm tổng 3-8,ôi trời,tiếc a nhỉ,a mà chia sẻ thì cả nhà ăn to

H là có khung 5 ngày r. Bit vậy vì nay ai cũng cạn vốn r. Nay ai theo là còn vốn it vốn nhẹ ms ăn. Rút king nghiệm ăn it mà lâu dài. Ăn to hoài đồng nó né là phải. E nay tưởng xếp k lên dàn nên đành ngậm ngùi nhìn. Chứ vốn còn hơn 2chuc. Tay 6 tiếc đứt ruột.
NÓI CHUNG CHẲNG MẠNH MỒM ĐC ĐÂU BÁC Ạ. CÓ 5 NGÀY ẮT SẼ CÓ 10 RỒI 20 NGÀY, BÁC NHỚ TRƯỚC KHUNG 4 NGÀY KO. CỨ ĐÁNH VÀ ĐÁNH THÔI. QUAN TRỌNG NGTA CÓ VỐN, NGTA ĐÁNH BAP NHIÊU NGÀY CHẲNG ĐC. KHỔ CHO NHỮNG NG KO CÓ VỐN THÔI, NHỮNG NGƯỜI CÓ VỐN NGTA VẪN SỐNG ĐC. VÀO CON ĐƯỜNG NÀY PẢI CÓ VỐN, KO THÌ RA LÀM ĂN CHÂN CHÍNH CHO ĐỠ KHỔ VỢ CON VẬY

BUÔN QUA EM VAO KO KIP .

NÓI CHUNG CHẲNG MẠNH MỒM ĐC ĐÂU BÁC Ạ. CÓ 5 NGÀY ẮT SẼ CÓ 10 RỒI 20 NGÀY, BÁC NHỚ TRƯỚC KHUNG 4 NGÀY KO. CỨ ĐÁNH VÀ ĐÁNH THÔI. QUAN TRỌNG NGTA CÓ VỐN, NGTA ĐÁNH BAP NHIÊU NGÀY CHẲNG ĐC. KHỔ CHO NHỮNG NG KO CÓ VỐN THÔI, NHỮNG NGƯỜI CÓ VỐN NGTA VẪN SỐNG ĐC. VÀO CON ĐƯỜNG NÀY PẢI CÓ VỐN, KO THÌ RA LÀM ĂN CHÂN CHÍNH CHO ĐỠ KHỔ VỢ CON VẬY
Xếp ns khung 4 ngày nhưng ae cứ nhất thiết phải theo 4ngay k kèm tay 5.r cứ chão lên ms vậy đó. Đa phần toàn ae vốn it chứ vốn nhiều là tui chia hẳn 10 tay r

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.