Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 706 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Không ai đen mãi và ko ai đỏ mãi. Mình nghĩ ae nên dừng 1 vài hôm. Đổi Topic mới thay nhà cho Phong thủy. Thay đổi cách đánh mới. Cuộc đời luôn công bằng mà anh, em ko ai lấy hết của ai điều gì. Chúc cao thủ và toàn thể anh, em luôn mạnh khỏe và may mắn.
Cảm ơn CT đã chia sẻ động viên ace trong gđ Mai Ca ạ

Nay a bảo nghỉ nên e ko nạp tiền ko theo dc nhưng cũng chúc gia đình maicahome hôm nay win win win để ae lấy lại tự tin nhé

Giàn của xếp hôm nay có người vào được có người không. Cho dù kết quả ngày hôm nay thế nào thì a e cũng không nên bàn luật về vấn đề được và mất của ngày hôm nay nhé.chúc sếp và ace thật nhiều sức khoẻ và may mắn ạ

Đành nhìn anh em húp full rực rỡ vậy. Chúc gđ maica rực sáng nhất đêm nay. Tối mai đến lượt em hưởng cùng

K biết a lên dàn, chẳng buồn mò vào diễn đàn luôn, sát giờ lên thấy vội vàng chơi 2D ngoài, đb nổ tưng bừng nào ????

Khung cuối của 4 g1 của a maica . trứng rồi mà tìm Ra dân dc trẻ giờ k vào lấy vốn lại đc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.