Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 677 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
giờ chỉ có nước ăn BTĐ ms có vốn để tiếp tục thôi ??? Tiền đâu để theo đuổi tiếp đây, vực dạy tinh thần kiểu gì đây :((( sao dây đen đến đúng thời điểm cận tết ?? bao công sức maica và ae đổ sông đổ bể ! chán thật sự tuyệt vọng ! trời ơi ko biết lz bgio . bế tắc thật sự ,than thở cho bớt buồn thôi

Từng ngày mặt trời lên cao ,anh đợi e trước sân ga ....là lá la la la la
81933

Đất e. 4 mảnh to vật trong Hà Tiên Kiên Giang. Giờ bán nhanh cũng lỗ 4 tỉ-mua 10tỉ. Đất nha Trang nằm im. 4 cái nhà hàng tiền thuê mặt bằng trả trc 2 năm. Đầu bếp trả trước 1 năm. E nhân lên bao nhiêu rồi.?, làm ăn ông nào mà chả phải vay. K dính Covid thì đời a đã k khốn nạn như giờ đâu. Chưa đầy 1 năm từ khối tài sản gần 60ti, giờ nợ âm 14ti
Đúng là một năm đen tối bác nhỉ?

Chào anh em! Đọc bình luận của anh em mà xót xa quá! Hôm nay mình muốn chia sẻ cho anh em 1 cách vào tiền. Trước đây mình áp dụng cho tài xỉu cũng khá ok, giờ mình áp dụng cách vào tiền cho dàn của anh Maica theo tỉ lệ 7-10-13-17-23....vvv. Ví dụ ngày hôm nay ta vào dàn 455s mỗi con 7k, nếu ăn thì ngày mai ta đánh 14k rồi lại quay về mức khởi điểm 7k. Nếu xịt thì hôm sau ta tăng lên 10k, ăn thì ta lại đánh 20k. Cứ ăn 2 hôm liền là ok. Còn thua thì tỉ lệ gấp vốn lên rất ăn toàn. Chứ cứ chão gấp đôi lên thì gom góp cả tháng tiêu 1 giờ. Sống chết có số- Phú quý do trời . Chúc anh em may mắn

Chào anh em! Đọc bình luận của anh em mà xót xa quá! Hôm nay mình muốn chia sẻ cho anh em 1 cách vào tiền. Trước đây mình áp dụng cho tài xỉu cũng khá ok, giờ mình áp dụng cách vào tiền cho dàn của anh Maica theo tỉ lệ 7-10-13-17-23....vvv. Ví dụ ngày hôm nay ta vào dàn 455s mỗi con 7k, nếu ăn thì ngày mai ta đánh 14k rồi lại quay về mức khởi điểm 7k. Nếu xịt thì hôm sau ta tăng lên 10k, ăn thì ta lại đánh 20k. Cứ ăn 2 hôm liền là ok. Còn thua thì tỉ lệ gấp vốn lên rất ăn toàn. Chứ cứ chão gấp đôi lên thì gom góp cả tháng tiêu 1 giờ. Sống chết có số- Phú quý do trời . Chúc anh em may mắn
quan trọng vào dây đen thì nó k cho ăn 2 ngày ấy ! chứ khung3 ngày của Maica mà ok suốt thì chẳng tội gì ko chão ! dính phải dây đen thì chịu hẳn thôi

Thắng đánh lên thua đánh xuống.bảo tồn vốn ?

quan trọng vào dây đen thì nó k cho ăn 2 ngày ấy ! chứ khung3 ngày của Maica mà ok suốt thì chẳng tội gì ko chão ! dính phải dây đen thì chịu hẳn thôi
Ko ăn hôm sau mình lại tăng tiền lên theo tỉ lệ. Ăn thì đánh hết. Mình chỉ tính cách an toàn bảo quản vốn thui. Ae thấy ok thì áp dụng

Cảm ơn CT giông tố đã ghé thăm động viên nhà maica chúc CT MK thành công mong diễn đàn ngày càng lớn mạnh

Ko ăn hôm sau mình lại tăng tiền lên theo tỉ lệ. Ăn thì đánh hết. Mình chỉ tính cách an toàn bảo quản vốn thui. Ae thấy ok thì áp dụng
Ăn thì lại tăng tiền theo tỷ lệ là sao bác, ví dụ ăn 3 ngày thì đi tiền ntn?

Tôi xin chia buồn cùng ae,con76_270 mới ra.dung vị trí thứ 7 về những con gan.nhu tôi khuyên ae hãy chơi 1 dàn Duy nhất đó là dàn 2₫,chia ra khung 5 hôm.ae dung mo mộng 3₫,nếu ae tuân thủ kỷ luật, thì ko bgio thua.toi chơi 20 năm rồi nếu ai cũng chỉ chơi 1 dàn 2₫ khung 5 như tôi , sẽ ko có ai thua.dan2₫ mai ca ko trượt 5 hôm đc,ae loại con de vừa về và con lon của nó, loại con de đầu, loại vài con kép.roi chơi dàn 60 số, tôi hay hạ dàn của maie cả chỉ chơi 2d,ae nên ăn ít và đặt ra chỉ tiêu mỗi tháng được bn, nếu còn muốn kinh Doanh hay nghe theo cách này của tôi ko đánh bất cứ gì nữa chỉ 1 dàn, còn ae chơi bet chỉ chết, nó đặt ra ko ăn đc đâu,ae còn muốn kinh Doanh hãy tỉnh lại chưa muộn, tỷ lệ vào tiền dàn 60 số là:10:30:65:163:420: vốn 41tr, tháng dàn mai ca trung bình ăn 22,ngày cũng đc tầm 9,10tr/ tháng, tôi đi khung gấp 3 vốn 5 ngày là 120tr tháng trung bình gần 30 tr, bỏ vốn 120 tr ra ae thấy có ổn định ko,ae càng thua càng phải chơi chắc, mà chơi chắc chỉ 2₫,đi khung dài, tôi chơi 20 năm rồi cả cho ae mong ae tim đc cách chơi tốt nhất.nhac lại chỉ chơi 1 dàn, hay đặt ra mức cho mình con người bn cho du, chỉ khi mình cảm thấy đủ là đc rồi,dung mơ mộng quá.

E mới test rồi. Từ ngày 1/6 tới nay xịt 3 khung thôi ạ.
Anh trai muốn chơi nuôi 3D tuần 200 số thì e chia sẻ dàn trước e hay nuôi, e để ý thì vẫn thông thì phải a thử test lại nhé. A lấy 100 số 2D ghép càng 3D sao cho hàng trăm + chục ra tổng 0 và 5 a nhé. Có tuần ăn mấy lần. Trước e nuôi thấy ổn, dạo này ít vốn k nuôi nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.