Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 676 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng vay FE 50tr đóng dc 3 tháng hơn 4 tháng nay chưa đóng đồng nào nó gọi điện nt tùm lum nó hẹn xuống nhà mấy lần mà mình chờ có thấy xuống đâu. Trước mình cũng vay bên homecrit ko trả xuống nhà 2 lần ko lấy dc tiền giờ ko thấy j nữa.
Nó đang sữ dụng chiến thuật án binh bất động đấy,mình phải áp dụng phuong pháp vườn không nhà trống thôi,không bao lâu nữa nó sẽ đầu hàng thôi,rồi mình làm thêm chiêu bỏ cuả chạy lấy người là tụi nó thua luôn?

Không ai đen mãi và ko ai đỏ mãi. Mình nghĩ ae nên dừng 1 vài hôm. Đổi Topic mới thay nhà cho Phong thủy. Thay đổi cách đánh mới. Cuộc đời luôn công bằng mà anh, em ko ai lấy hết của ai điều gì. Chúc cao thủ và toàn thể anh, em luôn mạnh khỏe và may mắn.
Anh cũng vậy a nhé. Chúc anh thành công

Nó đang sữ dụng chiến thuật án binh bất động đấy,mình phải áp dụng phuong pháp vườn không nhà trống thôi,không bao lâu nữa nó sẽ đầu hàng thôi,rồi mình làm thêm chiêu bỏ cuả chạy lấy người là tụi nó thua luôn?
Có vẻ áp dụng binh pháp tôn tử vào trốn nợ cũng hiệu quả ra phết nhỉ ae?

H còn chưa ngủ bảo sao k già. Hôm ăn cũng mừng k ngủ dc. Hôm gãy cũng buồn ko ngủ dc. Éo hiểu kiểu j lun. Kkk

View attachment 81863 HÔM NAY MÌNH VẪN VÀO TO TAY 5 MONG SAO GỠ ĐƯỢC 1/2 VỐN NHƯNG VẪN KHÔNG THÀNH MỌI NGƯỜI Ạ!!! GIỜ VỐN MỎNG RỒI NHÌN ĐƠN CƯỢC CẢM THẤY XÓT XA BIẾT KHI NÀO MỚI GỠ LẠI ĐƯỢC!!! CÓ CHƠI CÓ CHỊU, MONG NGÀY MAI SẼ MẠNH MẼ ĐỨNG DẬY!!! BUỒN NỐT ĐÊM NAY THÔI....
Tôi ko dám xem sao kê bạn ak

Chúc ace sớm lấy lại tinh thần. Cùng nhau vượt qua khó khắn này nhé. Phương pháp chơi lãi kép cộng dồn tăng dần vẫn hợp lý. Ăn từ từ. Có lẽ. Nó bền hơn mn chão. Tâm lý lắm cả năm đôi khi thua một tháng có khi lấy hết số tiền mình có đánh lun vào dây đen lại khổ. Năm ngoái mình cũng theo ct phần bảo thời điểm đen đó. Cũng gần cuối năm. Khi mọi chuyện mình cứ tin là hoa hồng phía trước. Mình vội vã chạy tới thì lại gặp đầy trông gai. Từ bao nhiêu lần thua bet nữa chắc mình phải kìm hơn. Rình rình nó tháng kiếm chút ít trang trải cuộc sống là tốt lắm rồi. Dư dã vốn lớn hãy nghĩ đến kiếm nhiều hơn...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.