Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 404 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sn 91 à bạn. Ae mình bằng tuổi nè. MAICA HOME MÀ CỨ PHÁT TRIỂN MẠNH AE ĐOÀN KẾT CHẮC SẼ CÓ DUYÊN GẶP NHAU MỘT LẦN ĐẤY NHÌ
Uh ,mình sn 89 .Ở đây như la ngôi nhà thứ 2 vậy .Ae nói chuyện tâm sự với nhau từ sáng tới tối mà chả biét ai là ai .Nhiều khi nghĩ nó buồn .Nhưng thôi , nếu ae có duyên ắt sẽ gặp.

Uh ,mình sn 89 .Ở đây như la ngôi nhà thứ 2 vậy .Ae nói chuyện tâm sự với nhau từ sáng tới tối mà chả biét ai là ai .Nhiều khi nghĩ nó buồn .Nhưng thôi , nếu ae có duyên ắt sẽ gặp.
Ở đây kiểu có nhiều ae cùng tâm sự. Cùng cảnh ngộ. Lại cùng đam mê. Cái này gặp nhau ngồi nhậu chắc nhiều chuyện lắm bác nhì

Vốn 1tr theo 2D và 3D của a đi tay 1k - 2k có được không anh ơi. E mới vào nhóm. Hôm nọ theo anh ăn 3c 553 sau tìm bài anh không biết đường mò. Chứ không hqua ăn 041 rồi ? cám ơn a nhiều lắm, sẽ theo mỗi anh để cái Tết có bánh trưng nhân thịt ???

E xin chao a maica va mọi người a.E là thành viên mới a.E rất mong a maica giúp đỡ e a vì giờ e chỉ còn vốn là 5tr a.ma k biet phai chơi như the nao nữa a.vì do k biết chia vốn vào tiền lại đánh ơ bên ngoài nữa a.lên e đã xa bờ quá a.số nợ thì đối với e là công nhân bình thường là số nợ khá lớn lên tới gần 300tram triệu a.thì e rất mong được a chỉ dẫn a
Em chia ti lên ra 4 ngày vơi choi mức vâo tiền la 1234 nay em choi em lãi thi mai em lấy cả goc và lãi lại chia ra lam 4 ngày kia cung thế, về sau cung thế, cứ dc là coing cả gôc và lãi vài ròi chia cho 4 ngày, nếu ngãy thi cứ choi chão theo tỉ lê

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.