Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 231 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà mình ơi , bạn nào có cách chơi hiệu quả chia sẻ mình với ,mình hiện có 2 triệu không biết theo ntn hợp lí cả . Đang miên man quá ,hy vọng amh sm chia sẻ chút kinh nghiệm để bám bụi bào bờ với ạ
2 triệu ít quá ko đủ chơi đâu bạn

Ôi ! Hôm qua sn trợ lý LELINH e gái xinh mà mình k biết , đến giờ mới biết thì đã sang ngày mới rồi - nh muộn còn hơn là k - chúc e sức khỏe , vui vẻ , hạnh phúc và quan trọng nhất là lúc nào cũng tươi trẻ như hoa !

Nhà mình có ai chơi đề Miền Nam không nhỉ? Bạn nào biết cách bắt càng miền nam chuẩn không? Chia sẻ mình với ạ.

Ôi ! Hôm qua sn trợ lý LELINH e gái xinh mà mình k biết , đến giờ mới biết thì đã sang ngày mới rồi - nh muộn còn hơn là k - chúc e sức khỏe , vui vẻ , hạnh phúc và quan trọng nhất là lúc nào cũng tươi trẻ như hoa !
Em cảm ơn ạ

Cả nhà mình ơi , bạn nào có cách chơi hiệu quả chia sẻ mình với ,mình hiện có 2 triệu không biết theo ntn hợp lí cả . Đang miên man quá ,hy vọng amh sm chia sẻ chút kinh nghiệm để bám bụi bào bờ với ạ
Trước tiên bạn về trang 1 đọc và xem video để có niềm tin. Mình nghĩ với 2 triệu bạn nên theo dàn 2D của sếp MAICA trước.

2tr bạn chia đều 4 tay đi dàn 455s 1k đi.

Chúc cả nhà tuần mới rực rỡ .ai cho e xin thống kê tháng này với giờ e mới có vốn chơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.