Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 94 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngày đầu chắc cóng.. tôi thích ăn ngày 2-3 hơn.
??? nói vui thôi nha chứ ngày 2-3 là căng rồi đó . Lãi chão thì như nhau thôi , không ai muốn cả. Trừ khi Ae chão tỷ lệ 1-3-9 nó ngon chứ 1-2-4 vẫn như nhau cả. Phải chão là Ae tâm lý mỗi ng khác nhau rồi. Cứ bình tĩnh mà chơi thôi, chứ ko ai muốn gãy đến 3-4 ngày đâu. Mình cứ động viên Ae cho khỏi tâm lý

??? nói vui thôi nha chứ ngày 2-3 là căng rồi đó . Lãi chão thì như nhau thôi , không ai muốn cả. Trừ khi Ae chão tỷ lệ 1-3-9 nó ngon chứ 1-2-4 vẫn như nhau cả. Phải chão là Ae tâm lý mỗi ng khác nhau rồi. Cứ bình tĩnh mà chơi thôi, chứ ko ai muốn gãy đến 3-4 ngày đâu. Mình cứ động viên Ae cho khỏi tâm lý
ĐUNG ĐÓ ANH , CHÃO 1-3-9 MỚI NGON CHỨ 1-2-4 THÌ LÃI NHƯ NHAU

KHÔNG CÓ GÌ PHẢI BUỒN ANH EM, KHI BẠN CHẤP NHẬN ĐƯỢC THẤT BẠI LÀ ĐÃ CHIẾN THẮNG BẢN THÂN RỒI,SÁT CÁNH BÊN NHAU ĐI ĐƯỜNG DÀI, THỐNG SOÁI CÓ BÃN LĨNH THÌ ANH EM TA CÓ NIỀM TIN VÀ HI VỌNG!!! COME ON MAICAHOME :-H <3:-H<3:-H<3

KHÔNG CÓ GÌ PHẢI BUỒN ANH EM, KHI BẠN CHẤP NHẬN ĐƯỢC THẤT BẠI LÀ ĐÃ CHIẾN THẮNG BẢN THÂN RỒI,SÁT CÁNH BÊN NHAU ĐI ĐƯỜNG DÀI, THỐNG SOÁI CÓ BÃN LĨNH THÌ ANH EM TA CÓ NIỀM TIN VÀ HI VỌNG!!! COME ON MAICAHOME :-H <3:-H<3:-H<3
Đừng cuồng nữa nha a , khoá tk đó kkkkk

A cũng tê tay rồi ??? giờ túc tắc , còn phải chiến đấu dài khi đường bay đã cấm kkkk. Chán thực sự, lớ ngớ lại Ko dc ăn Tết cùng gia đình cũng nên ??
GIỜ ĐẾN TẾT KIỂU GÌ A CHẢ CÓ MẶT Ở NHÀ.A LO KIẾM TIỀN ĐI , TẾT VỀ MUA QUÀ CHO BỐ MẸ , CHO EM GÁI CHỨ

ĐÓ, GIỜ A MỚI KHAI ĂN BÁT THỦ CẢ TUẦN NHÁ , @HUYBMT KO DC KÉ TÍ NÀO À :))
A đang nói là giả dụ a ăn bát thủ cả tuần đấy chứ tuần nay mới được có mỗi lần hôm qua đây . Trả biết tháng này liệu doanh số có đủ như tháng trước ko đây ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.