Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 291 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn này chắc nay mới đến cổng nhà Maicahome. Bạn quay về trang 1 đọc kỹ hướng dẫn đã bạn nhá. Sau đấy rồi mới tính đến chuyện dàn ở đâu
Các thanh niên giờ chả chịu đọc đâu a ạ.. trước e mới vô mà ngày nào cũng đọc cmt của mn vs theo dõi tỉ mỉ mất 1 tháng. Tháng trước mới chiến

Các thanh niên giờ chả chịu đọc đâu a ạ.. trước e mới vô mà ngày nào cũng đọc cmt của mn vs theo dõi tỉ mỉ mất 1 tháng. Tháng trước mới chiến
Tớ cũng thế. Dc câp tk diễn dàn vào theo dõi 3 ngày. Đọc tất, mua hẳn 3 tờ giấy A0 về vẽ tính toán các kiểu kịch bản, rồi mới nhảy vÒ tham chiến đấy

Tớ cũng thế. Dc câp tk diễn dàn vào theo dõi 3 ngày. Đọc tất, mua hẳn 3 tờ giấy A0 về vẽ tính toán các kiểu kịch bản, rồi mới nhảy vÒ tham chiến đấy
E toàn mò mẫm rùi k hiểu mới hỏi... nhiều ông giờ vào hô ae gđ maica nhưng khéo bảo về trang 1 lấy bài khéo còn không biết

Cách đi a @maica chia sẻ cụ thể rồi trang số 1 còn Ae nhiều vốn tự nhân lên. Ae oét đây toàn theo a maica chứ bác theo e có mà chết sớm. Bánh mỳ Ko có mà ăn đâu :))
Theo huy ko có bánh mì ăn đâu bác... chỉ ăn thịt bò cô bê suốt thôi.... hahaha...

Cách đi a @maica chia sẻ cụ thể rồi trang số 1 còn Ae nhiều vốn tự nhân lên. Ae oét đây toàn theo a maica chứ bác theo e có mà chết sớm. Bánh mỳ Ko có mà ăn đâu :))
Anh huy ăn bánh mỳ nhưng trong bánh mì có cả thịt gà thịt bò đúng k anh ??

Câu chuyện dĩ nhiên , vốn to ăn to vốn bé ăn bé . Chứ có gì đâu ng Ae ???.
Thì trên đây toàn chém gió mà b... động viên nhau, chém gió vs nhau cho vui, cho khuây khoả.. đã vào đây rùi thì đa số đều thua tha... thôi ít ra cũng có bến đáp này của a maica để ae mình theo và ngồi chém gió

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.