Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 159 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc cả nhà hnay húp từ g1 đến đb nhé nay sẽ lấy lại những gì mình mất thôi chúc mn rr

CÓ CHÍ LÀM QUAN, CÓ GAN LÀM GIẦU. TIỀN TRONG TÚI MÌNH THEO HAY KHÔNG CŨNG LÀ DO MÌNH. DÁM LÀM DÁM CHỊU CẢM THẤY x2K DỄ ĐI ĂN MÀY THÌ KHỞI ĐIỂM TỪ 1K ĐI CHO YÊN CON BÀ TÂM CÒN KHÔNG THÌ NGHỈ CHẲNG AI BẮT CHƠI CẢ. VÀ CHẮC CHẮN LÀ KHÔNG CÓ VIỄN CẢNH ĐI ĂN MÀY NHÉ. CÓ NHỮNG ĐIỀU NGHĨ TRONG ĐẦU THÔI THÌ CHẲNG AI Ý KIẾN CÒN NÓI RA THÌ NÊN CÂN NHẮC NHỮNG NỘI DUNG NHẬY CẢM MÀ AE HAY NÓI LÀ NGÁNG BẠC NHÉ.
Mình mới vào gia đinh MC thôi . Nhưng minh thấy buồn và thất vọng với 1 số người qúa . MC khong buôn hay bán số , mà MC đang giúp đỡ, đang dẫn đường chỉ lối cho mọi người cơ mà. MC được lợi Lộc gì từ mọi người đâu. Tiền của ai thì ở trong túi người đó , tin tưởng MC thì chơi ( chơi đúng pp MC chỉ) không tin tưởng thì thôi , không ai bắt chơi cả . Đằng này được Ăn thì không sao , vừa ngo ngoe thua 1,2 ngày thì đủ mọi thứ kiểu kêu ka . Mọi người không thấy mình qúa trẻ con không . Nếu mình mà là MC mình cũng ức chế, bực bội với thái độ đó . Nen mình chân thành khuyên mọi người hãy đặt cuong vị mình vào MC mà hành xử cho đúng nhé . TIN THÌ THEO , KHÔNG TIN THÌ NÊN BƯỚC RA KHỎI GIA ĐINH MC NHÉ ,ĐUNG DỂ ẢNH HƯƠNG ĐẾN NHỮNG NGƯỜI KHÁC

Nói thật ae đã xác định chơi cái này thì phải chuẩn bị vốn theo đúng khung. @maica đã hết lòng vì ae để soi cầu mong mọi nguoì ai cũng đc về bờ ân tết. ko ai muốn hại mọi người cả, người ta cũng là con người ai cũng có dây đỏ ,dây đen, Mong mn đừng nói lời ko hay làm ảnh hưởng tâm lý cho TT cũng như ae trong ngôi nhà chung này.chúc ae luôn rục rỡ, mình chơi nhỏ nhẹ nên cứ âm thầm chỉ like mà thôi.1 lần nữa chân thành cảm ơn TT @maica .

theo e các bác kệ những con sâu bỏ giầu nồi canh đi. Chúng ta tập trung bắn phá nhà đồng hôm nay. Trận địa sẵn sàng súng đã lên đạn chỉ việc bắn nát đồng thôi. Để 18h30 pháo hoa lại nổ ở 65 Lạc Trung các bác nhé ! Bùm ...bùm...bùm...

sao hôm nay mình copy dàn 3D tận 469 số mó ko cho cược ae ạ giờ tính sao nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.