Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tui sợ Bet lắm rồi.ăn 2d,3d tối lại về cúng Bet hết.tự chơi cũng chết. Mà theo các ct kéo cũng chết.
Đó mình cv đc 2d3d mb bn vào cúng bét cả vốn lẫn lãi xong luk nào cg nghĩ là muốn gỡ lại càng âm thêm 1 tháng qua mình mất nhiều quá. Giờ lại túc tắc 2d 3d gỡ dần thôi ae

Dàn hằng ngay là dàn hạ ko quá 520 số ae chơi 1 nick ku là ok nhé ae
Cần cảm ơn. Bác.. bác cho e hỏi tí.. nếu theo 3D cả dàn thường lẫn dàn hạ thì vào tiền như thế nào hợp nhỉ.. e tính mÃi hok ra hiccc bác giúp e

Cần cảm ơn. Bác.. bác cho e hỏi tí.. nếu theo 3D cả dàn thường lẫn dàn hạ thì vào tiền như thế nào hợp nhỉ.. e tính mÃi hok ra hiccc bác giúp e
Cái nầy bạn chờ anh maica giải đáp cho ae nhé

Rất cảm ơn thiếu tướng.chúc thiếu tướng nhiều sức khỏe ạ.

Tui sợ Bet lắm rồi.ăn 2d,3d tối lại về cúng Bet hết.tự chơi cũng chết. Mà theo các ct kéo cũng chết.
Tốt nhất là cai đi ban ak.đừng có dính gì tới bét nữa.tôi đây cũng như bạn đó.bị hút máu không còn tí nào rồi giờ quay lại chơi sxmb từng 1k nghĩ mà lòng đau như cắt.

Trong nay minh có ghi ro 1 thang duy nhất có 4 ngày, thương là 3 ngay chén, thì trung bình là tuần 2 lần, váy biên đọ dài nhất là 3,4 ngày. Nhưng cung nên phòng là 5 n đi, hoặc 1 tuần, vốn đánh 4d k cần chão cũng đc ae nhé
Em lên dàn 4d 5h sáng luôn a ak hy vọng rực con nhà bà dỡ a k

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.