Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 87 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
minh có đường cầu 25 số này ngày cuối (2 5 số) ae nào choi nhẹ 10k 2d và ghép 3d mà choi thêm đanh 1,2k thôi. giải đb biêt ae nhé
22,23,25,26,28,32,33,35,36,38,52,53,55,56,58,62,63,65,66,68,82,83,85,86,88

Nay chão 3D đặc biệt mà ko trúng . Buồn ghê . Hi vọng mai anh đồng trả lại :(

MÌNH KHUYÊN AE NÀO CÓ VỐN CHƠI HẾT CÁC GIẢI 3 CÀNG GIẢI ĐB- G1 -G6 CHO MÌNH, CÁI NỌ KÉO CÁI KIA, KHÔNG BAO H CHẾT CÙNG LUC DC ĐÂU, AE CÓ THỂ ĐÁNH KHÁC TIỀN TRÊNH NHAU 1-2K GẪYDÀN, HOẠC CUNG TIÊN CUNG DC, NẾU NÀY CÁI DAN NÀO GÃY THÌ MÃI CHÃO DAN ĐÓ LÊN, CHƠI KIỂU ĐÓ KO CÓ CỬA THUA, KHUYÊN CÁO AE IT VÔN KO CHƠI 4D NHÉ.
Cho e hoi cach lap dan 65s o cho nao e tim ko thay a

Cho e hoi cach lap dan 65s o cho nao e tim ko thay a
a chỉ chia sẻ cách hạ dàn thôi, trong toppic này, cách lâp của a tuong tự nhu của thầy đồ, giống 70%, nếu a chia sẻ sẽ dài hơn như thế 3 lần, a ko có thơi gian chia sẻ dài vậy, em nên vào cuat thầy đò lấy cách lạp và cách lọc để hạ dàn nhé, ở trongnay a chia sẻ cách hạ dan cua anh, cà cách choiw3,4d sao cho hiểu quả nhất thôi

Bác @maica ơi em gom lúa đc khoảng 40tr. Em tính vào dàn 3D như này . Dàn 1 (GĐB): 65 số ghép 7 càng đc 455 số : 2k (tỷ lệ chão 1248), 65 số ghép 4 càng kết đc 260 số : 1k ( tỷ lệ chão 1124). Dàn 2 (G1) tương tự như GĐB. Dàn 3 (G6): 65 số ghép 7 càng đc 455 số: 1k = 3k ( đi đều tiền 1111) . Em tính nếu gãy full 4 ngày thì vốn rơi vào khoảng gần 37tr. Bác cho em ý kiến xem vào tiền như này ổn không. Em đang thua tha hơn 300tr nhưng cũng ko nóng vội như trc nữa bây giờ là xác định đánh theo phương pháp lâu dài . Hy vọng trong vòng 2 năm có thể về bờ đc .

Bác @maica ơi em gom lúa đc khoảng 40tr. Em tính vào dàn 3D như này . Dàn 1 (GĐB): 65 số ghép 7 càng đc 455 số : 2k (tỷ lệ chão 1248), 65 số ghép 4 càng kết đc 260 số : 1k ( tỷ lệ chão 1124). Dàn 2 (G1) tương tự như GĐB. Dàn 3 (G6): 65 số ghép 7 càng đc 455 số: 1k = 3k ( đi đều tiền 1111) . Em tính nếu gãy full 4 ngày thì vốn rơi vào khoảng gần 37tr. Bác cho em ý kiến xem vào tiền như này ổn không. Em đang thua tha hơn 300tr nhưng cũng ko nóng vội như trc nữa bây giờ là xác định đánh theo phương pháp lâu dài . Hy vọng trong vòng 2 năm có thể về bờ đc .
Kế hoạch đó ko khả thi

Kế hoạch đó ko khả thi
KO CÓ GÃY 4 NGÀY ĐÂU BẠN, 3 NGÀY CÒN KO CÓ CHỨ KO PHẢI 4, NHƯNG TẤT CẢ KO NÓI TRC DC ĐIỀU J ĐÂU, NÊN CHIA VÔN RA LA 5 HÔM HẠ BỚT CÁCH VAO TIỀN GIẢM XUÔNG CHÚT, HAY 4,5 NGÀY CUỐI ĐÁNH CHỈ ĐỂ HÒA VỐN CUNG DC, VÌ CAI VỐN CHO 4,5 NGÀY CHỈ ĐỂ PHÒN VỆ THÔI, CHỨ CHANG BAO H GÃY ĐÊN VẬY ĐÂU, VỚI LẠI BẠN NÊN NHỚ KO HÔM NAO LA GÃY HẾT DC CÁC DÀN 3 CÀNG, KO ĂN GIAI NÀY THI ĂN GIAI KHÁC, NÓ HAY LA Ở CHỖ ĐÓ, MINH CHOI LÂU RỒI MINH BIET, NẾU ĐANH CHI 1 DAN CHO 1 GIẢI THÔI THI SẼ CHÊT, NHUNG ĐANH CÁC GIẢI NHU VẬY CÁI G NỌ BU CAI KIA, NHƯ HÔM QUA G6 MINH HÒA CHẾT 2 NGÀY GĐB, NHUNG LẠI CHÉN NO CÁI GIAI 1. VÀ CHOI G6 TUY VỐN CAO NHUNG LẠI KO BAO H LỖ VÌ KIỂU J CŨNG ĂN 1 NHÁY, BẠN MƠI VÀO NÊN ĐANH NHẸ THÔI ĐỂ THEO RÕI CHO AN TÂM, CÒN MÌNH THÌ CHIẾN CÁC DÀN CÁC GIẢI CHOI 3,4 D LÀ CHÍNH, VÀ ĐANG RẤT HIỆU QUẢ.
NÓI THẬT LÀ CÁI GÃY LÂU MINH CUNG KO LO VÌ CÁI KHÁC NÓ SẼ ĂN BÙ VÀO, CHI CÓ CỬA LÃI CHƯ KO CÓ CỬA THUA, BẠN CÓ THỂ XEM HETES CÁC NGÀY VÀ SO TRONG TÔPIC NÀY ĐỔ VỀ TRC TÍNH XEM CÓ LÃI HAY KO LÀ BẠN RÕ NHẤT, VÌ NÓ THỨC TẾ, LICH SỰ TRONG PHÂN NÀY CÓ HẾT.

AE LƯU Ý H MÌNH SẼ LÂP TOPPIC THEO THỨ, THỨ NÀO DÙNG NGÀY HÔM ĐÓ AE NHÉ.
MÌNH THAY TÊN TOPPIC HÔM QUA THEO THỨ HÔM NAY, AE NHỚ ĐỂ TIỆN VÀO XEM CẦU THEO THỨ NHÉ
CÓ NGHĨA MÌNH CHỈ DÙNG 8 TOPPIC THÔI 7 NGÀY THEO THỨ TỰ VÀ CÁI TOPIC CÁCH HẠ DÀN 64 SỐ BẤT BẠI MINH SẼ ĐỂ NGUYÊN TỔNG 8 TOPPIC - LÂP VẬY ĐỂ AE RỄ THEO RÕI HƠN.

KO CÓ GÃY 4 NGÀY ĐÂU BẠN, 3 NGÀY CÒN KO CÓ CHỨ KO PHẢI 4, NHƯNG TẤT CẢ KO NÓI TRC DC ĐIỀU J ĐÂU, NÊN CHIA VÔN RA LA 5 HÔM HẠ BỚT CÁCH VAO TIỀN GIẢM XUÔNG CHÚT, HAY 4,5 NGÀY CUỐI ĐÁNH CHỈ ĐỂ HÒA VỐN CUNG DC, VÌ CAI VỐN CHO 4,5 NGÀY CHỈ ĐỂ PHÒN VỆ THÔI, CHỨ CHANG BAO H GÃY ĐÊN VẬY ĐÂU, VỚI LẠI BẠN NÊN NHỚ KO HÔM NAO LA GÃY HẾT DC CÁC DÀN 3 CÀNG, KO ĂN GIAI NÀY THI ĂN GIAI KHÁC, NÓ HAY LA Ở CHỖ ĐÓ, MINH CHOI LÂU RỒI MINH BIET, NẾU ĐANH CHI 1 DAN CHO 1 GIẢI THÔI THI SẼ CHÊT, NHUNG ĐANH CÁC GIẢI NHU VẬY CÁI G NỌ BU CAI KIA, NHƯ HÔM QUA G6 MINH HÒA CHẾT 2 NGÀY GĐB, NHUNG LẠI CHÉN NO CÁI GIAI 1. VÀ CHOI G6 TUY VỐN CAO NHUNG LẠI KO BAO H LỖ VÌ KIỂU J CŨNG ĂN 1 NHÁY, BẠN MƠI VÀO NÊN ĐANH NHẸ THÔI ĐỂ THEO RÕI CHO AN TÂM, CÒN MÌNH THÌ CHIẾN CÁC DÀN CÁC GIẢI CHOI 3,4 D LÀ CHÍNH, VÀ ĐANG RẤT HIỆU QUẢ.
NÓI THẬT LÀ CÁI GÃY LÂU MINH CUNG KO LO VÌ CÁI KHÁC NÓ SẼ ĂN BÙ VÀO, CHI CÓ CỬA LÃI CHƯ KO CÓ CỬA THUA, BẠN CÓ THỂ XEM HETES CÁC NGÀY VÀ SO TRONG TÔPIC NÀY ĐỔ VỀ TRC TÍNH XEM CÓ LÃI HAY KO LÀ BẠN RÕ NHẤT, VÌ NÓ THỨC TẾ, LICH SỰ TRONG PHÂN NÀY CÓ HẾT.
Em không chơi 2D và 4D chỉ chơi nguyên 3D các giải như vậy là ổn phải ko bác

Bác @maica ơi bác lúc nào có thời gian bác chia vốn hộ em với . Ví dụ bây giờ vốn 40tr mà chơi 3D cả 3 giải mà trúng 1 dàn thì vẫn lỗ nhiều quá bác ạ . Em tính kiểu gì cũng vẫn lỗ . Mong bác giúp đỡ cho em phương án đi tiền số điểm như nào cho hiệu quả nhất ạ :(

Nay chưa đc may mắn mai lm lại nhé Maica.Chia buồn cùng cn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.