Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E ko biết e đánh theo bác cái j nữa hjhj. Cứ cóp thôi chứ chả biết 455 hay 255 hjhj
Thoii ko choi the dc đâu, hôm qua dc mà em lại ko dc, đánh nhu em có ngày bán nhà đó, mai cóp cua a đang lên 3d mà chơi, a se ghép săn sau khi a đang dàn nhé

E sợ đánh nhiều số hét nhiều tiền. Nên e cứ hay chọn chỗ nào ít số hạaahaa
Tuỵet đối ko nhé, may la vi dao nay a hay dc hạ dàn đó, ko em hết voins lâu roi, mai đung chơi 2d nữa, choi 3 càng thoii

Tuỵet đối ko nhé, may la vi dao nay a hay dc hạ dàn đó, ko em hết voins lâu roi, mai đung chơi 2d nữa, choi 3 càng thoii
Vậy là đánh như nào ạh. Có j a bảo e cách đánh nhé hehe. Mới đầu thua còn hơn 2tr e cũng lo lắm hjhj

Mai em vào miên băc trước nhé, dan 3 càng 455 số a sẽ ghi ro ở trên đầu dàn, 3 càng trang chỉ cho đánh ko quá 520 số mà đánh 455 chi con lại 65 số 3 càng a se ghép cang thu hay càng kêt với it so cho em chơi dan 2, là tổng 2 dàn đài mb

Mai em vào miên băc trước nhé, dan 3 càng 455 số a sẽ ghi ro ở trên đầu dàn, 3 càng trang chỉ cho đánh ko quá 520 số mà đánh 455 chi con lại 65 số 3 càng a se ghép cang thu hay càng kêt với it so cho em chơi dan 2, là tổng 2 dàn đài mb
sướng không gì bằng a ạ..

2782 choi mb dàn 455 2k nhé, nêu vốn còn thế chi chơi đai mb thoi, nếu thua còn để hôm sau, ko chơi dc các đai trung nam đâu
Vâng.hôm qua e thấy mấy ng đăng bài đánh 3d . E đánh nhầm thành 3d lô dc ăn hjhj

Nếu còn voins mà chưa nạp vao thì mai các đai choi 1 dan 260 số cung dc, chi đánh dan dó thoii cung có cai hay, về 2 đài nhu nay vẫn lãi, đánh 4 cang kết với 65 số, mai a se lên dan roiif gui ghi ro dai nao dai nào, có bao nhieu số a ghi ro, 260 số ma choi 5 đài hêt có 1,3 tr thoii, ăn 2 đài là lãi rôi.

Vâng.hôm qua e thấy mấy ng đăng bài đánh 3d . E đánh nhầm thành 3d lô dc ăn hjhj
Dc ăn nhung voins em bỏ ra nhiều, em tuyet đối theo a roiif ko xem cua ai nữa, có xem ko dc theo, chi theo 1 nguoi thôi, em cứ thế thi chết, ko biet ngô khoai mà dam chơi

Dc ăn nhung voins em bỏ ra nhiều, em tuyet đối theo a roiif ko xem cua ai nữa, có xem ko dc theo, chi theo 1 nguoi thôi, em cứ thế thi chết, ko biet ngô khoai mà dam chơi
. Vâng ok bác haha. Mới học chơi nên nó thế đấy ạh. Cái j cũng
Muốn thử hjhj

Thôi cứ thế nhé, h muộn roi em ngu đi, chúc em và cả nhà ngủ ngon nha.
Maica bác cho tư vấn giúp e vs. Hiện tại e còn vốn 5tr thì lên theo dàn 2D 65s của bác hay là vào 3D ạ. E giờ cũng chỉ mong kiếm 300 ~ 400k/ ngày thôi. thua tha quá rồi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.