Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai theo CT trung nam các đài thôi. Hôm nay chị theo Cham1989 chơi các đài đc ăn, vì chị chưa chơi bao giờ toàn chơi Mb. Nếu chị em mình theo Maica các đài trung nam nữa thêm khoản tn tháng, mai vào các đài Chăm 1989 gửi cho chị nha.
OK c

EM ƠI EM CHƠI XIÊN SAO BẰNG ANH TRUOC ĐÂY, CHƠI NGOÀI NGÀY ANH CHOI 40 TR TIÊNG XIÊN, GHÉP BĂNG TAY KHOẢNG 100 CON GHÉP TAY LA GHE RÔI ĐUNG KO, TỪ NGÀY CÓ GHÉP BẰNG ỨNG ỤNG A CHOI 2000 CON XIÊN KO CHOI X2 CHI CHOI X 3,4 THẾ MÀ A PHẢI BỎ ĐÓ, EM BO NGAY ĐÍ CONG KỊP, NẾU CÓ VỐN 60 TR ĐÊN 100 TR A CHỈ EM CÁCH CHƠI XIÊN, TÔT NHẤT LÀ NÊN BỎ ĐI MÀ CHƠI 3 CÀNG, A LÀ CHUỘT BẠCH 2 NĂM NAY VỀ 3 CÀNG RỒI, MỒ HÔI SUONG MÁU ĐỎ QUA NHIÊU RỒI, EM CHANG MÂT J MẤY EM CÓ ANH ĐUA ĐƯỜNG CHỈ LỐI THÌ NÊN NGHE ĐI, BỎ ĐI MÀ LAM NGƯỜI.
khiep co 60tr e da ko choi hjhj e thua co 20tr ma hom qua da pai vay lai 10tr day a
10tr con 9tr ngta lay 1tr a
jo moi ngay tra 1tr trong vong 10ngay day bac ah

khiep co 60tr e da ko choi hjhj e thua co 20tr ma hom qua da pai vay lai 10tr day a
10tr con 9tr ngta lay 1tr a
jo moi ngay tra 1tr trong vong 10ngay day bac ah
A CHOI NHU CK E TRC KIA A
jo ck e van con no ngta jo vkck e bo nhau roi a, nen e cung thu hoc choi ko ngo lai thua,
ma thua e lai cang ham choi hon,tai khoan thi e dung cua e gai mol lan nho no nap tien cho
la no chui e ngu roi bi lua het trang mat hjjhjj

A CHOI NHU CK E TRC KIA A
jo ck e van con no ngta jo vkck e bo nhau roi a, nen e cung thu hoc choi ko ngo lai thua,
ma thua e lai cang ham choi hon,tai khoan thi e dung cua e gai mol lan nho no nap tien cho
la no chui e ngu roi bi lua het trang mat hjjhjj
ngay trc ck e choi suot ngay 2vkck cai nhau,e the ko bao jo choi may cai nay. vay ma ko hieu sao jo e lai choi.

em cư nghe anh nhung j hôm qua a chia sẻ, và choi cac miên nhu hôm qua, em sẽ hết nợ sớm thôi, nhơ là bỏ hết nhung cai chơi linh tinh trươc đây đí nhé.

Đã nạp vốn chỉ chờ Maica lên dàn cs thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.