Cầu MB - MAICA - CẦU CHO THỨ 5 HÀNG TUẦN | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào ae.
AI CHIẾN BINH KHÔNG HỀ CHIẾN BẠI, CHƠI LÀ PHẢI MUỐN THẮNG tuy nhiên dây Đen chịu thôi.
Ae hãy động viên @maica nhé.
Lúc này cá nhân tôi chỉ muốn nhắn nhủ @maica đi nhậu rồi về ngủ cho khỏe đi e, mai tỉnh táo soi Cầu chắc sẽ ok. Ae luôn tin tưởng và ủng hộ e hết mình đó là Động lực để e Sáng suốt tìm ra những đường Cầu Huyền Thoại.
Chúc e sớm lấy lại Phong Độ?????????
Cũng như a dây vừa r gãy thông 3 ngày sau đó đến giờ vừa gãy càng hôm nay chứ đề vẫn chúng gặp dây đen nên ae gắng chấp nhận

Cũng như a dây vừa r gãy thông 3 ngày sau đó đến giờ vừa gãy càng hôm nay chứ đề vẫn chúng gặp dây đen nên ae gắng chấp nhận
Mai e TK đường Cầu G7.2+G7.3=4C đang ăn thông đấy. G7.2 là 24 (2+4) = 6 lấy đơn vị và bóng dương = C16 + G7.3 là 95 (9+5) = 14 lấy đơn vị và bóng dương = 49 nhập 2 lại = 1649 chơi ngày mai.

Chào ae.
AI CHIẾN BINH KHÔNG HỀ CHIẾN BẠI, CHƠI LÀ PHẢI MUỐN THẮNG tuy nhiên dây Đen chịu thôi.
Lúc này cá nhân tôi chỉ muốn nhắn nhủ @maica đi nhậu rồi về ngủ cho khỏe đi e, mai tỉnh táo soi Cầu chắc sẽ ok. Ae luôn tin tưởng và ủng hộ e hết mình đó là Động lực để e Sáng suốt tìm ra những đường Cầu Huyền Thoại.
Bình tĩnh,tự tin= chiến thắng. Luôn ủng hộ maica

MAICA ơi đừng nghĩ ngợi nhiều hít 1 hơi thật sâu,ngủ 1 giấc thật say, ngày mai tỉnh dậy trời lại sáng mà. Hãy vững tâm lên nhé nếu bạn mà suy nghĩ nhiều thì tâm trí lại hoang mang, trong lúc như thế này Thuyền trưởng mai ca phải là người bình tĩnh và tự tin nhất để cả đoàn tàu còn chạy chứ, môn khoa học này dành cho những ai biết kiên trì trước sóng gió, mình chỉ còn 1 bước xíu là tới đích, đích đã ở trước mặt mình rồi nếu quay đầu lại thì sự cố gắng 3 ngày vừa rồi sẽ bỏ đi, mai tất cả các thuyền viên sẽ tiếp tục đi trên con đường đã lựa chọn. Hãy tự tin, vui vẻ đặc biệt tâm mình phải an mọi sự thành công. CHÚC TÂT CẢ các bạn Cùng nhau mai ta bước tiếp để giành chiến thắng.

Mình bao giờ chuẩn bị vượt khung rồi. Nhiều lúc chơi lô, chạm k biết bắt nuôi đến cả 10 ngày mà. Gđb 3d có 3 ngày là bình thường.

Đồng dạo này đang ảo maica cố lên giữ vững tay lái đưa a e vào bờ

Có lúc đc có lúc thua. Ae p biết chia vốn ko lại đứt gánh giữa đường.

Mình hôm nào cũng đặt niềm tin vào a maica . Chỉ mong nó nổ để các ae đều vui sướng. Dẫu biết buồn nhưng mai vẫn quyết tâm vay tiền để chão tiếp... Cố lên a maica ơi ?

Chào ae.
Em cám ơn bác nhiều, em ngủ mơ càng về 488, ức chế quá the la tỉnh,dây xem cai kq con ức chế hơn, vi kết t38, kết chạm 38 mà ko két bộ đó y như hòm qua, cay quá đủ ban đi nhậu giải đen thịt mèo vừa về rồi, ko biết ăn phai j ma đen thế, thanh ra đưa 1 số an ra đảo mất,.???

Em cám ơn bác nhiều, em ngủ mơ càng về 488, ức chế quá the la tỉnh,dây xem cai kq con ức chế hơn, vi kết t38, kết chạm 38 mà ko két bộ đó y như hòm qua, cay quá đủ ban đi nhậu giải đen thịt mèo vừa về rồi, ko biết ăn phai j ma đen thế, thanh ra đưa 1 số an ra đảo mất,.???
Nghỉ ngơi cho khỏe đi e, mai dậy ăn sáng cafe rồi tính sau nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.