Cầu MB - Lưới bao miền nam | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Lưới bao miền nam

Uhm cái này bạn cứ bt. Con 585 khả năng nó giam, mai tạm bỏ con đó nhé bạn. Thua ít, hôm nó hên đánh 5 ra 7 là bt. Nói chung phải trường kỳ với tụi đồng bạn a
Dạ e cảm ơn bác ạ cố gắng theo bac để về bờ mong bac thật tâm giúp e nhiệt tình lấy phúc như bác nói chơi lô chưa thua ạ

Lối đi của tôi đòi hỏi bạn phải biết tính toán. Kiểu này chắc bạn ko hợp với tôi rồi. Bạn thích hợp với lô ngày nhiều hơn đó. Khuyên thật lòng đấy
E chưa biết tính xin bác chỉ giáo cứu giúp e với ạ

E chưa biết tính xin bác chỉ giáo cứu giúp e với ạ
Thay nói đúng đấy bạn. Lô ngày hên xui. mình phải chuẩn bị vốn mà chiến với cầu của mình tránh đứt gãnh giữa đường. Mà lô nó nghiệt cái là cai dớp khi bạn đứt gánh thì nó nổ như tọi kiểu trêu tức mình ấy.
Đầu tiên phải chơi thăm dò cầu, chơi nhỏ nhất có thể để làm sao có ăn hoặc nếu thua thì cũng thua ít. Nhưng ăn sẽ tạo tâm lý cho mình tỉnh táo.

Cầu giải 5 hôm truocs chia sẻ ăn cũng dc đấy chứ. Tiếc nó ko về cả cặp mà mấy hôm nay chỉ về 1 con nhỉ.
Dạ cầu giải 5 e téc thử nếu nuôi gối vậy thì tháng phải ăn đc 36 nháy mới có lãi bác ạ đó là đánh đều tiền chứ ko nhân gấp lên ạ

Dạ cầu giải 5 e téc thử nếu nuôi gối vậy thì tháng phải ăn đc 36 nháy mới có lãi bác ạ đó là đánh đều tiền chứ ko nhân gấp lên ạ
uhm vốn mạnh gấp lên thì ăn dc khá khá đấy. Có đợt nó nổ kiểu như 020,686 mấy hôm vừa rồi. Nói chung mỗi người 1 PP và sự hên của mình nữa. Quan trọng nhất vẫn phải căn vốn mình có bao nhiêu và chơi dc trong bao lâu.

uhm vốn mạnh gấp lên thì ăn dc khá khá đấy. Có đợt nó nổ kiểu như 020,686 mấy hôm vừa rồi. Nói chung mỗi người 1 PP và sự hên của mình nữa. Quan trọng nhất vẫn phải căn vốn mình có bao nhiêu và chơi dc trong bao lâu.
Dạ thật sự với bac e ko biết cách vào tiền ạ còn đánh ngoài e báo nợ đc ạ chứ chư phải trả tiền luôn họ cho e nợ một tuần thanh toán một lần bác ạ

E tính nếu nhân lên từ mốc 5d một con mà 6 ngày ko về một cặp đó e đánh ngoài nhân giá 21,8 thì hết căp đó 158tr vd 6 cặp phải nhân vậy ko có vốn bạc ạ xin bác có cách nhân nào chỉ giúp e ạ

Thầy cho e hỏi lưới bao ngày 1 của thầy trùng với ngày 2 rất nhiều, vậy đánh chồng luôn ha