Cầu MB - LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021 | Page 78 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021

Sửa lần cuối:
Em vào nhập hàng..bấm ko kịp
hôm nay a cũng chỉ hạn chế chơi dàn tổng 3M. E cũng nên vậy. số điểm còn lại mai tính. ko rút đc thì nhập dàn xong tắt máy thoát mạng ra. ko nghe thì lậy hồn. chỉ có ngải cứu

tức. ngu vkl. thế tay trước 400xu. tay sau big lại 400 xu để cho nó tiền à. chán. hs 26 x 3. lên 2** + 6. thế mà có chưa đầy 3m xanh. chơi thế thua đúng rồi. lãi là may mắn a kéo thôi. bảo sao chơi một mình cứ thua
Vì nhập tiền hàng nóng, nhập hàng số tay chân cuống hết..hj..em cảm ơn Bác ..để mai rút cũng được

hôm nay a cũng chỉ hạn chế chơi dàn tổng 3M. E cũng nên vậy. số điểm còn lại mai tính. ko rút đc thì nhập dàn xong tắt máy thoát mạng ra. ko nghe thì lậy hồn. chỉ có ngải cứu
Vâng..em chơi mấy em 3d,4d thủ của Bác , hôm nay em cũng vào nhẹ dàn..quyết giữ lấy vốn Bác ạh

Vì nhập tiền hàng nóng, nhập hàng số tay chân cuống hết..hj..em cảm ơn Bác ..để mai rút cũng được
chơi bền bỉ trường kì vÀ AN TOÀN. Nếu tham và ham là hỏng tất. hôm nay hup cả chục m rồi. tham chỉ chết thôi. nhập dàn 34D đi . hạn chế vốn 3M thôi. xong tắt máy. nhớ đấy

chơi bền bỉ trường kì vÀ AN TOÀN. Nếu tham và ham là hỏng tất. hôm nay hup cả chục m rồi. tham chỉ chết thôi. nhập dàn 34D đi . hạn chế vốn 3M thôi. xong tắt máy. nhớ đấy
Dạ..em nhập luôn đây..tắt máy luôn Bác ạh..Tối nay ngủ sớm..ko sờ máy nữa