LOTOBET Cần lắm các Cao thủ chỉ bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

LOTOBET Cần lắm các Cao thủ chỉ bảo

giangct92

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
375
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Các cao thủ đã từng chơi các cách chơi dưới đây hãy cho E phương pháp và tỉ lệ vào tiền với ạ. Rất mong AE giúp đỡ
8790

Em mong muốn tìm ra cách chơi "vốn ít - lời nhiều - Ít trượt khung nhất" bằng phương pháp ghép các cách sao cho hiệu quả nhất. Cao thủ nào đã và đang áp dụng cũng xin cho E cũng như AE cách chơi hợp lý.
Mong AE thảo luận để tìm ra phương pháp chơi OK nhất.

Theo t ai có cách chơi 1 hàng số chắc chắc chỉ mọi người thì tỉ lệ đã về 1 hàng số kiểu gì cũng chơi được 1 chạm hậu nhị hoặc tiền nhị

Các cao thủ đã từng chơi các cách chơi dưới đây hãy cho E phương pháp và tỉ lệ vào tiền với ạ. Rất mong AE giúp đỡ
View attachment 8790
Em mong muốn tìm ra cách chơi "vốn ít - lời nhiều - Ít trượt khung nhất" bằng phương pháp ghép các cách sao cho hiệu quả nhất. Cao thủ nào đã và đang áp dụng cũng xin cho E cũng như AE cách chơi hợp lý.
Theo e tìm hiểu thì đó là các cách dễ chơi dễ ăn nhất rồi. Chỉ là cách phối hợp và pp chơi ntn thôi

Theo e tìm hiểu thì đó là các cách dễ chơi dễ ăn nhất rồi. Chỉ là cách phối hợp và pp chơi ntn thôi
Vẫn có thể lọt 1 hàng số vào giữa , nhưng tỉ lệ sẽ thấp, để a nghiên cứu cho e cách vào tiền với vốn nhá , nhìn đã yêu rồi

Chỉ cần ai có cách vào tiền hay 1 chút chia sẻ ae xem

1 hàng số hoặc 1 đôi chơi ok. còn tỷ lệ vào tiền thì còn tùy mức vốn của anh em nữa, ít vốn 1 kiểu - nhiều vốn thì vào kiểu khác.
8847

1 đôi có cách vào tiền hay hơn không ANH?

8848

1 hàng chơi cả 5 chạm sẽ như thế này?

Cho EM hỏi đã đại gia nào đánh kiểu này chưa? Đang theo ý hiểu chứ E chưa đánh (không biết hiểu có đúng không?
8853

Cho EM hỏi đã đại gia nào đánh kiểu này chưa? Đang theo ý hiểu chứ E chưa đánh (không biết hiểu có đúng không?
View attachment 8853
Anh nào có nhiều xèng thử giúp E cách đó xem ntn?
Em cần Chủ tịch @THIENNHAN check giúp E xem cách chơi này có đúng như E hiểu không?
8858

Đính kèm

Sửa lần cuối:
View attachment 8790
Tôi thì thấy ntn, thực tế tôi có chơi cũng chỉ đc mấy hôm. Vấn đề đam mê xin gác lại, còn xác định kiếm xèng thì mình phải đặt chỉ tiêu là có 3 củ thì 1 ngày lãi 500k đến 1 củ thì là ok rồi. Có lãi là té, cái này nói thì dễ nhưng thực hiện thì hơi khó đấy nhé. Tôi cứ chơi độc 1 đôi, lẻ. Căn 4 đến 5 ván chưa có lẻ là bắt đầu vào lẻ chão theo vốn mình có, càng về tay sau thì chỉ tính lấy lại vốn thôi, nếu thấy 4,5 tay ko về thì bỏ. Còn chơi đôi thì cứ lẻ hoặc xám ...xong mà về đôi thì tay sau to hơn tay trc khoảng 2 tay thì lại hạ xuống. Trước khi đánh xem 50 kết quả về trc. Nếu thấy đôi ra ko đều thì nghỉ ko chơi hoặc vừa chơi đôi vừa chơi lẻ. Lắm lúc quay ảo vô cùng, thôi thì tắt đi làm việc khác đôi tiếng sau quay lại.
Đôi dòng chia sẻ của lính mới mong các bác chỉ giáo nhiệt tình ạ. Bị chửi để kiếm đc tiền thì các bác đừng ngại chửi ạ. Thanks!