Lotto Bet - Lotobet 500k vốn, cần ae nào tự tin dẫn lối về bờ 10tr. Hứa sẽ theo hết tháng 5! Cảm ơn 50% | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Lotobet 500k vốn, cần ae nào tự tin dẫn lối về bờ 10tr. Hứa sẽ theo hết tháng 5! Cảm ơn 50%

Mình thua nhiều quá.
Vốn mình có 500k hoặc 5tr
Mong ae nào tự tin phương pháp cầu kèo giúp mình về bờ 500k lên 10tr với . Mình hứa cảm ơn 50% thắng ạ.
Bạn ảo tưởng quá...500k mà muốn lên 10tr, nếu làm ok thì ngta cũng chả cần 50% của bạn làm gì. Tư tưởng như vậy ko kiếm đc của Ku đâi bạn. Đi kinh doanh thì pải thực tế chút, còn lại đều là giải trí hết nhé :)

Mình thua nhiều quá.
Mong ae nào tự tin phương pháp cầu kèo giúp mình về bờ 500k lên 10tr với . Mình hứa cảm ơn 50% thắng ạ.
Mình chỉ bạn cách đơn giản nhất, bạn đánh đúng 1 khung giờ vi du 8 giờ sáng mỗi ngày vào đánh tay đầu tiên nếu gãy nghĩ qua ngày hôm sau đánh tiếp khung giờ đó vào nếu ăn thì đánh tiếp cho đến khi nào gãy thì dừng lại

Bạn ảo tưởng quá...500k mà muốn lên 10tr, nếu làm ok thì ngta cũng chả cần 50% của bạn làm gì. Tư tưởng như vậy ko kiếm đc của Ku đâi bạn. Đi kinh doanh thì pải thực tế chút, còn lại đều là giải trí hết nhé :)
500k mình chưa thử.
1tr mình làm được rồi, lên được 15tr.
Vậy nên mới nhờ các cao thủ chỉ giáo 500k lên 10tr ( nhẩy đủ các thể loại để lên )

Mình chỉ bạn cách đơn giản nhất, bạn đánh đúng 1 khung giờ vi du 8 giờ sáng mỗi ngày vào đánh tay đầu tiên nếu gãy nghĩ qua ngày hôm sau đánh tiếp khung giờ đó vào nếu ăn thì đánh tiếp cho đến khi nào gãy thì dừng lại
Ý kiếm hay quá .

Mình thua nhiều quá.
Phải hiểu dc luật chơi thi mới thắng dc ku .mình cg đg cố gắng học hỏi và cày từng chút.từng bước thi mới dc.chứ gấp thi thua a ku ngay

Mình thua nhiều quá.
Mình đã từng may mắn khi 38k lên 12tr, nhưng lịch sử thì ko bao giờ lặp lại được

Mình thua nhiều quá.
Vốn 10 triệu mỗi ngày kiếm 500k thì được ae, chứ đề xuất của ae khó quá khó.😅😅😅😅😅😅