Lotto Bet - LOTOBET 1 ĐÔI-SỐ RỜI ăn ít mà bền tỉ lệ ăn 80/100 kỳ quay | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet LOTOBET 1 ĐÔI-SỐ RỜI ăn ít mà bền tỉ lệ ăn 80/100 kỳ quay

T đang làm cho ae cách vào tiền chơi đồng thời 1 đôi , 2 đôi và số rời . Nhìn tỉ lệ ăn là biết cái gì về sẽ nhiều
Tôi nghiên cứu món đó ròi mà không ke nổi do lượng tiền vào thì lớn mà lãi ít quá. Chịu ko nổi

T đang làm cho ae cách vào tiền chơi đồng thời 1 đôi , 2 đôi và số rời . Nhìn tỉ lệ ăn là biết cái gì về sẽ nhiều
Tỉ lệ sám cô và 2 đôi ra tương đương nhau từ 7-15ky/100ky quay ---Bác có thể ghép sám cô có lẽ ổn hơn------cái này vốn chão rất lớn tay 3-4 lên 6-7M rồi

Sám khó ra hơn 2 đôi mà e
8583

Như tiêu đề đã đưa. AE có thể check phân tích bên phần kết quả tỉ lệ của cặp đôi hoàn hảo này là trên 80 kỳ ăn
AE lưu ý: cứ đánh khi nào gãy thì nghỉ 3 tay mới vào lại (chưa thấy gãy đến tay 4 bao giờ)

View attachment 8569

View attachment 8573View attachment 8569
Mình chưa chơi món này bao giờ, nghe bảo hay lắm. Bạn có link nào hướng dẫn chơi chỉ giùm. Cảm ơn nhiều.

Như tiêu đề đã đưa. AE có thể check phân tích bên phần kết quả tỉ lệ của cặp đôi hoàn hảo này là trên 80 kỳ ăn
AE lưu ý: cứ đánh khi nào gãy thì nghỉ 3 tay mới vào lại (chưa thấy gãy đến tay 4 bao giờ)

View attachment 8569

View attachment 8573View attachment 8569
Trước tiên mình xim cám ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm. Hôm trc mình cũng thấy 1 bạn chia sẻ 1 đôi, 2 đôi và rồng. Cũng có bạn test thấy có lúc hơn 9 tay mới về đôi( 11 tay thì phải). Mình mới chơi nên ko đc 3 hôm nên ko nắm đc, nếu có gì ko đúng bạn mong ace góp ý. Thanks!

Mình mới chơi đc mấy hôm nên có 1 chút kn ntn. Vào tiền 1 đôi: 1,3,7,10. Vd 40,120,280,400(gỡ lại). Nếu vẫn gãy thì nghỉ vài tay, ko đc tiếc. Đánh song song với 2 đôi, đợi 2 đôi gãy khoảng 5 tay thì vào với tỷ lệ 1,1,1,2,2,3,3,4,5 ... tự mình cân đối giữa số tiền bỏ ra và tiền đc mà vào cho hợp lý.
Hơn nữa mình đặt mục tiêu có 3 triệu lãi 500 k là nghỉ, lúc nào thoải mái lại chơi, chứ cứ chơi thông là tèo lúc nào ko hay. Mình thấy quan trọng là cách vào tiền và kìm hãm đc lòng tham là sẽ có xèng để nhậu.

em gái noi cụ thê cho a biêt vs dc ko ???

Mình mới chơi đc mấy hôm nên có 1 chút kn ntn. Vào tiền 1 đôi: 1,3,7,10. Vd 40,120,280,400(gỡ lại). Nếu vẫn gãy thì nghỉ vài tay, ko đc tiếc. Đánh song song với 2 đôi, đợi 2 đôi gãy khoảng 5 tay thì vào với tỷ lệ 1,1,1,2,2,3,3,4,5 ... tự mình cân đối giữa số tiền bỏ ra và tiền đc mà vào cho hợp lý.
Hơn nữa mình đặt mục tiêu có 3 triệu lãi 500 k là nghỉ, lúc nào thoải mái lại chơi, chứ cứ chơi thông là tèo lúc nào ko hay. Mình thấy quan trọng là cách vào tiền và kìm hãm đc lòng tham là sẽ có xèng để nhậu.
Chuẩn bài , tùy cách vào tiền , cách chơi , nhưng b nên xem cách đánh 1 đôi kẹp 2 đôi của t , hạn chế được lượt gãy luôn

co nhom j ko hả bac ??? chư noi ko khó hiu lắm
t chả có nhóm gì cả , chỉ tham gia cùng mọi người vui vui đẳng cấp chơi chơi , líu lo tí ti. Nếu mà k hiểu k biết chơi thì đừng nên chơi , vỡ hết mồm đấy . Trước khi chơi tìm hiểu kĩ các cách chơi , phương pháp mọi người đi, xem mình hợp cách chơi nào, vì lottobet nhiều cách chơi lắm. Còn không chỉ muốn cơm gạo thì : https://www.facebook.com/groups/2070506289919312/permalink/2096891313947476/ Nhóm kéo công khai của CLB