Lotto Bet - Loto bet loạn | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Loto bet loạn

Sáng CN. Làm vài tay húp ngọt. Có ? ăn nhậu

Sợ thật bệt 20 phát rùi, lúc mình vào bệt 13 tay rùi lên gê ko dám vào sợ gãy, chứ ko ăn đc 4 tay nghỉ cho khoẻ, ko tham
Thấy nó còn bệt thì vào b ơi. Khog bệt ngồi xem đã. Thường dan này ít khi gãy 3 tay lắm b nk

Thấy nó còn bệt thì vào b ơi. Khog bệt ngồi xem đã. Thường dan này ít khi gãy 3 tay lắm b nk
Mấy hôm trước ko biết bạn, hôm bạn vào tường bảo vào mục loto loạn mình mới vào đây, trước mình đánh hậu nhị 64 của chủ tịch . Đỏ 1 đêm hốc đc 40 tr, vậy là ham hôm sau đánh to và chão , càng chão to càng chết và ăn đc 1 hôm , hôm sau đi 125tr, vậy là ko chơi nữa , giờ đặt mục tiêu ngày 2 tr thôi, tính theo tháng chứ ko tham ăn theo ngày nữa bạn ạh, rất cảm ơn bạn về tất cả

Mấy hôm trước ko biết bạn, hôm bạn vào tường bảo vào mục loto loạn mình mới vào đây, trước mình đánh hậu nhị 64 của chủ tịch . Đỏ 1 đêm hốc đc 40 tr, vậy là ham hôm sau đánh to và chão , càng chão to càng chết và ăn đc 1 hôm , hôm sau đi 125tr, vậy là ko chơi nữa , giờ đặt mục tiêu ngày 2 tr thôi, tính theo tháng chứ ko tham ăn theo ngày nữa bạn ạh, rất cảm ơn bạn về tất cả
Minh chơi môn này tính lương tuần và lương tháng, B ak. Húp có lãi là mình nghĩ. Ko tham

Bạn ơi giờ nó gãy rùi thì chờ nó bệt lại vào ah bạn, bạn ở đâu nhỉ , xem đồng hương ko rảnh làm ly cafe bạn ơi