Tâm sự - Lời tâm sự một của một người thua trở thành một thằng có lãi hàng tháng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Lời tâm sự một của một người thua trở thành một thằng có lãi hàng tháng

Lời đầu e gửi lời xin lỗi tới ban quan trị diễn đàn và toàn thể ace!
Tại bức xúc quá! Không kiềm chế bản thân.ae thấy tôi tối hôm nay vào diễn đàn xin tim để lên top top.ae thấy khó chịu không? Tim một đông lực cho người hô và kéo ae về bờ chứ hô lung tung không có 1 cái tâm nhiều ae mới vào theo có thể toang.tai sao đầu tháng không có vụ xin tim.điểm danh bằng tim hay like để vào bàn.mà các a có một cái tâm để giúp không.nhân tiện đây e cảm ơn a ct thanung77 rất nhiều .khi thắc mắc gì hỏi a vẫn trả lời vẫn nhiệt tình hướng dẫn bất kỳ ai và khi hô vẫn tôn trọng các anh em khác.ae nào đã được a thanung77 giúp đỡ và chỉ tận tình chưa.một cái duyên từ tháng 10 tôi vào gặp ảnh từ cuộc thi tới khi lên top 1 tôi theo ảnh và kiếm tiền hằng ngày .cảm ơn a rất nhiều. Cảm ơn mọi người nghe những lời tâm sự này

Đính kèm

• 335.2 KB Lượt xem: 203
  • 323.3 KB Lượt xem: 203
  • 329 KB Lượt xem: 185
  • 331.3 KB Lượt xem: 194
Anh em đã vào đến diễn đàn thì chắc cũng nhiều người hiểu cảnh thua tha, nợ nần. Anh em tìm được cách chơi kéo nhau về bờ là vô cùng đáng quý. Ban quản trị diễn đàn cũng muốn thêm động lực cho anh em cao thủ hô bet. Tuy nhiên hô lung tung để được like tim thì thât không đáng. Anh em diễn đàn theo 1-2 lần, thấy không ăn thì cũng biết, sau k like nữa a à. Hãy cứ để thời gian, đơn cược làm sáng tỏ mọi thứ. Chúc anh ngày mới vui vẻ và nhiều may mắn nhé.

Anh em đã vào đến diễn đàn thì chắc cũng nhiều người hiểu cảnh thua tha, nợ nần. Anh em tìm được cách chơi kéo nhau về bờ là vô cùng đáng quý. Ban quản trị diễn đàn cũng muốn thêm động lực cho anh em cao thủ hô bet. Tuy nhiên hô lung tung để được like tim thì thât không đáng. Anh em diễn đàn theo 1-2 lần, thấy không ăn thì cũng biết, sau k like nữa a à. Hãy cứ để thời gian, đơn cược làm sáng tỏ mọi thứ. Chúc anh ngày mới vui vẻ và nhiều may mắn nhé.
A biết rồi cảm ơn em.gửi lời xin lỗi tới ban quản trị diễn đàn .

Hay bạn! Tôi mấy hôm nay cũng nói nhiều về vấn đề này. Nó lại bảo mình khịa nó, mấy đứa a dua không hiểu thì lại bảo là đố kỵ khi không bằng mấy thằng xin tim cày top. Tim, like với mình có tác dụng gì đâu. Nhưng nhìn cái bọn hô chỉ để vì xin tim còn hiệu quả hay không thì ko cần quan tâm nên mình ko ngồi im được. Mấy thằng đó trước khi có vụ xin tim thì không thấy nó bao giờ, có vụ xin tim cái nó thấy room nào đông thì vào, hô loạn lên một kỳ 4-6 con lô. Về được 1 con là nó gào lên : TIM ĐI AEEEEEEEEEEEEEEE. Còn gãy thì chả thấy chúng nó nhắc đến. Nó chơi lô nhiều chắc cũng hiểu, khi chơi lô khung, gãy một khung là bay sạch lãi của tầm 5-7 khung lô thông 1 nháy. Có thằng khốn nạn còn cày tim kiểu hô cùng lúc cả 2 room 1,5p và 3p. Nó biết đâu vì cái việc hô láo, hô bậy, hô ko có tâm chỉ để cày tim của chúng nó mà làm những người mới chơi có thể rơi vào cảnh nợ nần.

Hay bạn! Tôi mấy hôm nay cũng nói nhiều về vấn đề này. Nó lại bảo mình khịa nó, mấy đứa a dua không hiểu thì lại bảo là đố kỵ khi không bằng mấy thằng xin tim cày top. Tim, like với mình có tác dụng gì đâu. Nhưng nhìn cái bọn hô chỉ để vì xin tim còn hiệu quả hay không thì ko cần quan tâm nên mình ko ngồi im được. Mấy thằng đó trước khi có vụ xin tim thì không thấy nó bao giờ, có vụ xin tim cái nó thấy room nào đông thì vào, hô loạn lên một kỳ 4-6 con lô. Về được 1 con là nó gào lên : TIM ĐI AEEEEEEEEEEEEEEE. Còn gãy thì chả thấy chúng nó nhắc đến. Nó chơi lô nhiều chắc cũng hiểu, khi chơi lô khung, gãy một khung là bay sạch lãi của tầm 5-7 khung lô thông 1 nháy. Có thằng khốn nạn còn cày tim kiểu hô cùng lúc cả 2 room 1,5p và 3p. Nó biết đâu vì cái việc hô láo, hô bậy, hô ko có tâm chỉ để cày tim của chúng nó mà làm những người mới chơi có thể rơi vào cảnh nợ nần.
Đúng rồi bạn ơi.mình thử xin tim thử phản ứng mọi người thế nào tim dành cho người xứng đáng.không dành cho những thành phần mõm

Tôi thấy like tim cũng vui bác ạ, còn anh em nghe ông nào hô láo, xanh đỏ là biết thôi

Trò đấy không được bền đâu bác ơi, gãy nhiều thì làm gì có ai theo nữa mà like với cả tim 😱

Hô mà vào đơn cược thì cũng khó chắc ng ta làm thế cho nhanh, nhưng mấy ông đấy thì tôi k theo

Ngày nào cũng ngồi mấy tiếng đồng hồ để hô mồm mà kéo được có 500k, k bõ, thà thời gian đấy để mà chơi còn hơn

Có gì thì phải nhắn ban quản trị xử lý k thì ảnh hướng cả cái diễn đàn à ✔✔

Tim thi moi ng tim thoi.những chủ tịch khác lên hô có nói ae ơi tim tôi 1 phát nào.xin tim nao ae.tu trên xuống dưới.có giải thưởng nhiều ngươi vào hô mõm.lúc chưa có ai đâu