Về bờ - Lời cảm ơn sâu sắc đến các chủ tịch saigon, ngokhong | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn sâu sắc đến các chủ tịch saigon, ngokhong

2 dàn 500k, với 2 dàn ít số khoảng 2-300s anh ạ
BÁc mai có thể tổng hợp và lên cho ae theo với đc hok ạ, phương pháp của bác rất hay,e đang học hỏi mà vẫn bị râu ông này cắm cằm bà kia.

BÁc mai có thể tổng hợp và lên cho ae theo với đc hok ạ, phương pháp của bác rất hay,e đang học hỏi mà vẫn bị râu ông này cắm cằm bà kia.
Bác mới chơi nên cứ từ từ hi hi nếu mới chưa biết chơi thì chơi nhỏ thôi bác

Em vẫn lên dàn nhưng còn bận công việc nên gần hết giờ em mới chơi

Bác mới chơi nên cứ từ từ hi hi nếu mới chưa biết chơi thì chơi nhỏ thôi bác
Vâng ạ. E vẫn đi dàn 3d mỗi số 1k. 4 chạm gheps 7c 2 đài là 896k. Nhưng toàn bị có càng hok có chạm, có chạm hok có càng

Em tự lên con mình thích và chọn càng kết (thấy chủ tịch nào bắt nhiều càng thì chọn )
E hiểu sơ qua về pp của bác rồi. Chủ lực là 4 chạm ghép 7c ( chạm và càng nào nhiều ct lên thì chọn ). Còn cái chỗ dàn hạ bác cho e hỏi với ạ. Tại chỗ này nó lại chia ra 2 trường hợp.
TH1: lấy 1 chạm mà nhiều ct kết ghép tiếp vs 7c
TH2: lấy 3,4 càng nhiều ct kết ghép với 4 chạm vậy ạ. Xin bác chỉ giáo.

E hiểu sơ qua về pp của bác rồi. Chủ lực là 4 chạm ghép 7c ( chạm và càng nào nhiều ct lên thì chọn ). Còn cái chỗ dàn hạ bác cho e hỏi với ạ. Tại chỗ này nó lại chia ra 2 trường hợp.
TH1: lấy 1 chạm mà nhiều ct kết ghép tiếp vs 7c
TH2: lấy 3,4 càng nhiều ct kết ghép với 4 chạm vậy ạ. Xin bác chỉ giáo.
Cũng ko hẳn 4 chạm đâu bác còn tuỳ hôm nữa! Dàn hạ thì chỉ chơi 2-300s thì chỉ đc chọn 4-5 càng thôi hên thì về ăn cả 4 dàn

Bác là phụ nữ mà có pp chơi thông minh và hiệu quả quá. Mong bác tiếp tục nhiệt tình chia sẻ để AE có thêm động lực học theo để vờ bờ.
Có chỗ này e chưa hiểu lắm. Bác lấy dàn của CT Saigon99 làm dàn gốc lọc trùng, vậy nếu bác Saigon99 gãy là mình xịt full ạ ?

Lấy trùng thì chấp nhận là 1 trong 2 trượt là mình đi đó bác. Cho nên lọc cũng phải có phương pháp nữa, nếu thấy dàn của bác saigon 65s thấy còn những con em kết thì em sẽ cho dàn bác ấy khoảng 75-80s, sao cho lọc đc dàn mình ưng nhất chứ ko phải mỗi dàn ng nọ lắp dàn ng kia ko đâu. Như hôm qua dàn miền trung của bác ấy ko ăn nhưng em vẫn lãi. Nếu ko hỏng càng thì em đủ chỉ tiêu ko cần đánh miền Bắc nữa

Bác là phụ nữ mà có pp chơi thông minh và hiệu quả quá. Mong bác tiếp tục nhiệt tình chia sẻ để AE có thêm động lực học theo để vờ bờ.
Có chỗ này e chưa hiểu lắm. Bác lấy dàn của CT Saigon99 làm dàn gốc lọc trùng, vậy nếu bác Saigon99 gãy là mình xịt full ạ ?
Lọc trùng thì phải chọn chủ tịch cả 2 cùng trúng mình mới đc ăn nhé bác