Cầu MB - LÔ-XIÊN BẤT BẠI | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bạn tham khảo số các CT rồi chọn lấy khoảng 4 đến 6 con chơi xiên 2 đánh làm sao trúng 2 con ít nhất hoà tiền nên kết hợp xiên 3,4 tỉ lệ ăn cao nên ko cần đánh to
Mình hay đánh xiên 4 10k thì xiên 3 20k xiên 2 đánh 100k bạn tham khảo nhé chơi vui thôi vì xiên còn khó hơn đánh đề đấy bạn
mìh thì ghép xiên vòg nên cũg tk số các ct như bạn nói vậy ah. cám ơn cs của bạn nhé

Bác chấp j mấy th trẻ ranh đấy.chắc đang ngáo đá.bác quét n đi đi cho đỡ phải đọc nhiều
bạn ơi tôi ko cho số chỉ xem bài của các cao thủ thôi, nhưng nghe những câu nói cũng tức tai ,như : nay có số ko,có chắc ănko, nay ko về đâu,bạn và mọi ng xếp những loại đó vào loại gì ?

Hi hi có bạn nào vào làm a tôi nóng giận đấy! Nex đi cho, muốn chúng hàng ngày thì chơi 100s lỗ chỉ 1k chơi một năm mất 360k nhẹ đầu nhé! Còn ace chúng tôi chơi là cuối tháng có lương chứ ko tính ngày! Chúc bác và toàn ace tháng mới rực rỡ đón tết sớm nha! Kaka
bạn chỉ được cái nói đúng. Chơi là phải tính lãi/tháng. Chứ chơi mà tính ngày nào cũng ăn,khôn thế thì quê tôi có đầy.

MB: 02/11/20
BTL: 12
STL: 16-61
CHÚC ACE MAY MẮN & RỰC RỠ CẢ TUẦN!
69468