Topic Lô K2N - LÔ KHUNG BẠC NHỚ 2 NGÀY - THÁNG 04/2023 | TRIỂN CHIÊU | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG BẠC NHỚ 2 NGÀY - THÁNG 04/2023 | TRIỂN CHIÊU

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MUỐN KIỂM TRA XEM LÔ KHUNG ÂM HAY DƯƠNG TỪ LÚC TÔI LÀM, THÌ TỰ TÍNH TỪ NGÀY 12/4 LÀ RA. CẢM ƠN NHIỀU =))) TÌM HIỂU KĨ TRƯỚC KHI PHÁT NGÔN K AE KHÁC NGTA BIẾT LẠI CƯỜI CHO
Ko sao đâu CT, quan trọng là hết tháng, hết năm tổng kết có lãi là ok. E mới theo đc vài khung, e đi TL 1-2 ok ko anh

hnay ra cả 2 con 22-77 rồi ạ. tks anh triển chiêu <3 được cả đề rùi a ơiiiiii

AE ĐĂNG KÝ KÊNH MỚI BẬT CHUÔNG NHẬN THÔNG BÁO HẰNG NGÀY, TRIỂN CHIÊU GIỜ CHỈ HOẠT ĐỘNG Ở KÊNH YTB MỚI NÀY. KÊNH CŨ KHÔNG ĐĂNG VIDEO BẠC NHỚ TRIỂN CHIÊU NỮA. CẢM ƠN AE!!!!
BẠC NHỚ - NỔ 3 NHÁY LÔ 52 ĐÁNH GÌ CHO HÔM SAU???

Đến đỏ thông rồi. Cảm ơn ct triển chiêu nhé.

AE ĐĂNG KÝ KÊNH MỚI BẬT CHUÔNG NHẬN THÔNG BÁO HẰNG NGÀY, TRIỂN CHIÊU GIỜ CHỈ HOẠT ĐỘNG Ở KÊNH YTB MỚI NÀY. KÊNH CŨ KHÔNG ĐĂNG VIDEO BẠC NHỚ TRIỂN CHIÊU NỮA. CẢM ƠN AE!!!!
BẠC NHỚ - NỔ 3 NHÁY LÔ 52 ĐÁNH GÌ CHO HÔM SAU???
Tôi mong rằng Triển Chiêu luôn thành công và được nhiều sức khỏe để giúp các anh chị em kiếm được chút đỉnh tiền từ những tâm quyết của Triển Chiêu lựa chọn ❤

bú BT 11, CT đang rất cố gắng đưa ae lên với dương gian:))) dưới âm lạnh lẽo quá ae k quen, chúc toppic ct triển chiêu hết tháng rực rỡ

Ct giờ hay đăng ở đâu ạ?em mới vào nên chưa biết
CT sẽ cập nhật ở bảng thống kê trang 1, nhiều khi ct bị trễ chưa cập nhật luôn được ,thì bạn nên theo dõi link yotube mà ct ghim ở bình luận hàng ngày hoặc trực tiếp trên youtobe

Anh chị làm theo ảnh hướng dẫn dưới đây để QUAY VỀ TRANG 1 tham khảo số lô khung của ADMIN TRIỂN CHIÊU nhé

AE ĐĂNG KÝ + BẬT CHUÔNG KÊNH BẠC NHỚ MỚI CỦA TRIỂN CHIÊU NHÉ
BẠC NHỚ TRIỂN CHIÊU - ĐỀ VỀ TỔNG 2 ĐÁNH GÌ CHO NGÀY HÔM SAU????

Sao bát chôt của triển chiêu trên diễn đàn ko vào đc vây nhỉ moi ngươi

AE ĐĂNG KÝ + BẬT CHUÔNG KÊNH BẠC NHỚ MỚI CỦA TRIỂN CHIÊU NHÉ
BẠC NHỚ TRIỂN CHIÊU - ĐỀ VỀ TỔNG 2 ĐÁNH GÌ CHO NGÀY HÔM SAU????

A chiêu cứ nhờ triệu vân chốt là ra đảo ngay . Sợ thật đấy 🤣

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.