Cầu MB - Lại 1 cây cầu mục xuất hiện mình chia sẻ trc lên ae mn tham khảo nhé | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Lại 1 cây cầu mục xuất hiện mình chia sẻ trc lên ae mn tham khảo nhé

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
M

manhduc09

Guest
Mình định dạng Các con số là A&B pp này là của người ae 1905vivian mình bắt thấy cùng 1 vị trí 5 tuần liên thông thì 4 tuần liền nhau về ngày thứ3 và 1 tuần về ngày thứ 2 . Cầu này bắt ngày chủ nhật chơi cho tuần sau sợ chia sẻ sớm sẽ mọi người lại quên nhưng mình vẫn quyết định chia sẻ luôn : lấy con thứ3 của giải3.5.3 là A và con thứ1 của giải5.2.1 là B. làm định dạng AB,BA hay BB,AA để chơi tuần sau chỉ 1-2 ngày là nổ cầu chạy đc 5 tuần sẽ mọi MN khó tin có thể test luôn và ngay cho nóng . SAI ĐỀN . Hình minh hoạ ở dưới

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Mình định dạng Các con số là A&B pp này là của người ae 1905vivian mình bắt thấy cùng 1 vị trí 5 tuần liên thông thì 4 tuần liền nhau về ngày thứ3 và 1 tuần về ngày thứ 2 . Cầu này bắt ngày chủ nhật chơi cho tuần sau sợ chia sẻ sớm sẽ mọi người lại quên nhưng mình vẫn quyết định chia sẻ luôn : lấy con thứ3 của giải3.5.3 là A và con thứ1 của giải5.2.1 làm bộ đề chơi tuần sau chỉ 1-2 ngày là nổ cầu chạy đc 5 tuần sẽ mọi MN khó tin có thể test luôn và ngay cho nóng . SAI ĐỀN . Hình minh hoạ ở dưới View attachment 10553
Làm chạm hay lam bộ đề vâyh ạ
Nếu bộ đề e test thây k phải

K phải trạm mà cũng k phải bộ mà định dạng AB,BA giống người ae 1905vivian thôi bạn ạ
Chạm không phải, bộ không phải, song thủ cũng chỉ có tuần đấy, vậy thì là cái gì? Không chia sẻ rõ sao lấp lửng vậy

E hỏi ngu tí bác chia sẻ hộ e dang AB BAA BB như thê nào k ạ
Mình chỉ tìm ra nó như vậy thôi bạn ạ vì mình chưa nhỉ đánh 3 càng bạn ạ . Xl mình chỉ cs cho ae MN vậy thôi còn ghép càng thì mình chịu chết hì

Chạm không phải, bộ không phải, song thủ cũng chỉ có tuần đấy, vậy thì là cái gì? Không chia sẻ rõ sao lấp lửng vậy
Ô sao bạn gắt vậy cs ntn nữa mình viết về là định dạng AB,BA hay BB,AA rồi còn gì tôi nói thật bạn mắt bạn có để đọc mà cứ như bạn bên hội người nhìn mặt trời mà không bị loá ý bạn nhỉ . Đọc phải suy nghĩ mở kq ra test xem k lại mất tiền ngu đấy bạn ạ

Ô sao bạn gắt vậy cs ntn nữa mình viết về là định dạng AB,BA hay BB,AA rồi còn gì tôi nói thật bạn mắt bạn có để đọc mà cứ như bạn bên hội người nhìn mặt trời mà không bị loá ý bạn nhỉ . Đọc phải suy nghĩ mở kq ra test xem k lại mất tiền ngu đấy bạn ạ
Viết mẹ con số ra lại còn dở trò chơi chữ AB, BA chả biết học được lớp mấy

Mình định dạng Các con số là A&B pp này là của người ae 1905vivian mình bắt thấy cùng 1 vị trí 5 tuần liên thông thì 4 tuần liền nhau về ngày thứ3 và 1 tuần về ngày thứ 2 . Cầu này bắt ngày chủ nhật chơi cho tuần sau sợ chia sẻ sớm sẽ mọi người lại quên nhưng mình vẫn quyết định chia sẻ luôn : lấy con thứ3 của giải3.5.3 là A và con thứ1 của giải5.2.1 là B. làm định dạng AB,BA hay BB,AA để chơi tuần sau chỉ 1-2 ngày là nổ cầu chạy đc 5 tuần sẽ mọi MN khó tin có thể test luôn và ngay cho nóng . SAI ĐỀN . Hình minh hoạ ở dưới View attachment 10553
vay tai sao chung ta khong soi them cay cau lay so tu thu 5 moi tuan de danh cho thu 6 7 va chu nhat, nhu vay trong tuan ta se co 2 bo so de choi

Moi an dc 2 tuan lien nhau tinh tu con 30 thi hai tuan ke tiep sit tuan con 454 va 262 sit ban xem lai di co dung cho y ko

Mất thời gian chia sẻ cho mn xem kĩ các bạn hết sức bình tĩnh. Cảm ơn ct nhiều