Về bờ - Kinh nghiệm và phương pháp vào bờ an toàn tính mạng | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Kinh nghiệm và phương pháp vào bờ an toàn tính mạng

80 số gép vs 8 càng nó ra 640 số nhá. ăn thông hơn dàn đề nha b

AE làm đúng theo yêu cầu điều kiện cần và đủ nhé, không làm theo yêu cầu thì admin không xác thực ae có phải là thật hay không.
Cảm ơn admin ạh. Em sẽ nói bạn đi làm ngân hàng để nạp tiền chơi trên trang và lấy đơn cược ạh

Giới thiệu về bản thân chút bạn là Hoàng sn:92 QN:14
Trước tiên gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới ADMIN và các Chủ Tịch đã tạo ra 1 sân chơi lành mạnh giúp đỡ ae xa bờ vào bờ an toàn và trong đó có e,b có 2 phương pháp chơi số ghép với các tc, 1 phương pháp chơi sx Miền Bắc,2 phương pháp chơi sxtG: vào luôn k mất thời gian của cả nhà. Trước hết Miền Bắc thì b chuyên chơi 3 càng đề, Cách 1 là nấy 100s lọc kép đi còn 80s b ghép càng 3,5,6,7,8,9 tỉ lệ ăn cao hơn, 2 là b ghép với càng 0,1,2,3,7,9. Hoặc cả nhà có thể ghép dàn đề của các ct với càng 1,2,3,5,6,7,8,9 tuy nhiều càng nhưng mà an toàn chỉ cần dàn của ct lổ là tỉ lệ ăn khá cao,ăn ít đi chút nhưng mà an toàn tính mạng con người. Còn phần Lô hiện tại cầu không được ổn lên b chuyển sang phần lô khung cho an toàn, Giờ sang phần sxtG trước hết là b khuyên ae chưa có kinh nghiệm về cầu kèo thì k lên đánh 1 mình lên theo các ct kéo cho an toàn, Còn b thì lại thích đánh 3 càng Hậu tam b thì lại chọn dàn cố định ghép càng 0,1,2,3,4,6,7,9 còn tuỳ vào trường hợp ta đảo càng để cho an toàn nhất,Món sxtG nó cũng như đi đáng trận thôi cần phải có đồng đội và có người cầm đầu thì tỉ lệ chiến thắng sẽ cao hơn k lên ra chiến trường 1 mình nhé cả nhà.1 lần nữa chúc Diễn Đàn Giải Mã Số Học ngày càng phát triển hơn,chúc các ct luôn luôn giữ được phong độ ổn định nhất để ae xa bờ bám vào an toàn ạ,E chúc A Giông Bão luôn mạnh khỏe vạn sự như ý để cả nhà bám nhé .?????? Chúc toàn thể cả nhà mình luôn giữ được cái đầu lạnh nhất để có giải pháp an toàn vào bờ nhé????????????
Chúc mừng bạn

Ban gdragon oi cho minh hoi minh chi biet choi giai db thoi minh chua hieu 3d la nhu the nao ban bao minh nhe minh cung no nhieu lam ma von it nen cung muon tim hieu de choi ban a
3D là chơi 3 càng đề,nếu b chơi 80s ghép càng 356789 thì cứ đi 1.1.3 là dc

gép hẳn 8 càng vào 80 số ra dàn 640 số ăn thông lắm an toàn nữa. k cần chảo cứ đánh đều tay cuối tháng lấy lúa

gép hẳn 8 càng vào 80 số ra dàn 640 số ăn thông lắm an toàn nữa. k cần chảo cứ đánh đều tay cuối tháng lấy lúa
80s chỉ ghép dc 6 càng thôi b ơi,còn ghép 8 càng thì b lên dàn 64s hoặc cóp dàn của ct về ghép 8 càng chơi,hiện tại b đang chơi 80s ghép 6 càng 3,5,6,7,8,9

80s chỉ ghép dc 6 càng thôi b ơi,còn ghép 8 càng thì b lên dàn 64s hoặc cóp dàn của ct về ghép 8 càng chơi,hiện tại b đang chơi 80s ghép 6 càng 3,5,6,7,8,9
[/QUOTE
Chưa ra đánh 2 lần k đc ak

Chia 1 nửa ra đánh tiếp k đc ak

B chưa thử lên k biết b ợ,mà dạo này càng to đang ra đều tay cư phang thôi còn càng 0 và 4 thi thoảng mới ra thôi b
Nó chỉ cố định 1 lần cược là bao nhiêu số thôi mà ,mình mà đánh dàn hơn số quy định thì cắt ra đánh tiếp đc mà

minh gép hẳn 80 số vs 8 càng luôn bạn ạ, đc dàn 640 số ạ. mình đánh vậy thoi ak chonchacws cú