27 Lô Bet - Kinh nghiệm chơi đề, giải nhất 64 hoặc 65 số | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet Kinh nghiệm chơi đề, giải nhất 64 hoặc 65 số

Theo kn of mình thì bạn cần vốn ít nhất khoảng 5 đến 7 triệu để có thể chão trong 5,6 tay. Nếu bác đặt chỉ tiêu ngày 2 300k thì quá đơn giản. Vào mấy phòng có mấy chu tịch theo mấy tay là ok ngay. Chie sợ k kiềm chế được bản thân thôi. Có thể đánh đều từ 1k 3k 6k 10k 15k tay chão cuối ăn rồi lại về mức 1k. Cứ đánh đều 1k nếu 10 tay thông là có 300k rồi. Chúc bạn giữ được cái đầu lạnh

Đầu có lanh được hay ko thôi. Tâm càng là con gì thì tiến nên 3 số. Đơn giản rễ đánh đỡ đau đầu. Ví dụ đặc biệt ra 12345. Tâm càng là 3. Ta lấy 4 chạm 3456. Đánh 3 tay

Theo kn of mình thì bạn cần vốn ít nhất khoảng 5 đến 7 triệu để có thể chão trong 5,6 tay. Nếu bác đặt chỉ tiêu ngày 2 300k thì quá đơn giản. Vào mấy phòng có mấy chu tịch theo mấy tay là ok ngay. Chie sợ k kiềm chế được bản thân thôi. Có thể đánh đều từ 1k 3k 6k 10k 15k tay chão cuối ăn rồi lại về mức 1k. Cứ đánh đều 1k nếu 10 tay thông là có 300k rồi. Chúc bạn giữ được cái đầu lạnh
64s tay 5 ăn 15kx99,=1485k mất tay hết 25kx64=1600k bác tính lãi kiểu j

Đầu có lanh được hay ko thôi. Tâm càng là con gì thì tiến nên 3 số. Đơn giản rễ đánh đỡ đau đầu. Ví dụ đặc biệt ra 12345. Tâm càng là 3. Ta lấy 4 chạm 3456. Đánh 3 tay
Cầu chạy khá ok

Nguoi Ae cau day la can Mb hay lotobet vay nguoi Ae

xanh vậy ok chưa

112415

vốn phải 2 củ thi chơi mới may ra được

Ae nào có dàn đang chơi hoặc dàn nào hay chia sẽ e cách chơi và kinh nghiệm chơi để e kiếm vài trăm nghìn 1 ngày đc ko ạ?
bám theo các chủ tịch mà băm vs chị cái kubet kkk

ko làm mà đòi ăn chỉ ăn cất mà thôi =))

4 chạm vậy chơi hậu nhị hoặc tiền nhị thôi hả anh

4 chạm vậy chơi hậu nhị hoặc tiền nhị thôi hả anh
Ko. Chơi 27 notobet. Cầu khá ổn định. Ngày kiếm 1,2 củ dừng luôn. Nêu say bạc cầu nó nhẩy lung tung núc đó mình ko kìm chế được là thua

Cầu này ổn luôn. Ko nên tham. Ngày kiếm một hai củ bình thường
Cầu này nên chơi từ 13h đến 17h khá ok. Bên 1,5 phút. Còn bên 3 phút chơi từ 9h đến 12 giờ là ok. Có những hôm cầu nó nhẩy khác khung giờ. Anh em tét chước khi chơi nhé