Thảo luận - Kiếm tiền cho anh em vỗn ít từ 1 triệu | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Kiếm tiền cho anh em vỗn ít từ 1 triệu

Locphat87

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
115
Điểm
266
Xu
10,000Xu
Anh em vỗn ít chia vỗn ra rùi đánh lo nam trung bắc theo bảng xếp hạng hàng tháng cữ theo chủ tịch dẫn đầu đánh stl nam stl trung và 3 con lô bắc ,bảo đảm cuối tháng có lãi 1 củ thì nhẹ nhàng 1 điểm 1 con thui tổng nam 6 điểm trung 4 điểm và bắc 3 điểm anh em thử theo xem sao,mình chơi mỗi tháng cũng có thêm tiền cà fe và ăn nhậu

Ông TOP bảng xếp hạng thay đổi liên tục mà bác?
VD nay ông A top thì theo lô ông A.
mai ông B top thì theo lô ông B
Đánh như này à bác?

Anh em vỗn ít chia vỗn ra rùi đánh lo nam trung bắc theo bảng xếp hạng hàng tháng cữ theo chủ tịch dẫn đầu đánh stl nam stl trung và 3 con lô bắc ,bảo đảm cuối tháng có lãi 1 củ thì nhẹ nhàng 1 điểm 1 con thui tổng nam 6 điểm trung 4 điểm và bắc 3 điểm anh em thử theo xem sao,mình chơi mỗi tháng cũng có thêm tiền cà fe và ăn nhậu
và mb ghép xiên nữa,thangs này ct đang đỏ

Đánh như này à bác?
Mình cữ ai ở đầu mình theo người đó và chỉ theo người đứng đầu thui bạn

Bác chơi như này lâu chưa và ổn không ạ
Mình chơi năm nay rùi,cữ đi đều không chao tháng kiếm thêm được khoản vỗn to dần thì đi cao điểm hơn đều đều lĩnh lương thui bạn cữ theo lô ba miền của cao thủ dẫn đầu ,ai dẫn đầu thì theo đó,đầu tháng sẽ hơi chệch choạc còn từ 3 đến 5 ngày là ổn định có xiền bạn ạ

Bác chơi pp này lâu chưa

Đánh như này à bác?
Chuẩn bạn mình chỉ theo người dẫn đầu 3 bảng thui bạn

Mình đầu có 1,5 tr lãi lỗ thì chỉ dc tầm 2 triệu thui vì mình đánh bé bạn ạ kiếm thêm ,tháng này minh đang lập bảng lãi lỗ có j sẽ đăng lên ạ
Đánh lãi đầu đừng đó à hay cứ đều