Về bờ - khoảng cách chỉ là 1 bước @@ hạnh phúc trong tầm tay | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ khoảng cách chỉ là 1 bước @@ hạnh phúc trong tầm tay

• Thread starter ductuan5
  • Ngày gửi
D

ductuan5

Guest
51244

xin chào mọi người !!! trước mình có chơi ở ngoài với mức thu nhập nên tới con số (- 27 triệu) tiền lô đề , làm khổ vợ khổ con nhiều lúc nghĩ đến cùng quẫn..rồi cũng chỉ nghĩ là do đen thôi chứ chẳng nghĩ do mình ko biết chơi , thua tha càng nhiều khi (-27 triệu ) mình mới nhận ra rằng thật sự mình quá ngu ngốc để chơi những canh bạc đỏ đen lô đề cũng mất tiền mua số rồi các thứ nhưng công cốc bằng 0... nhưng từ khi vào diễn đàn được lời hứa hẹn là vào k mất phí được tham gia vào cầu kèo thoải mái ko mất gì. mình cũng tò mò vào tìm hiểu thì đúng chẳng mất mát gì mà còn được các cao thủ diễn đàn dạy cách chơi cách vào vốn tỉ lệ vào tiền hợp lí ... mình biết cũng có khá nhiều a.e đã và đang chơi trong diễn đàn này , nhưng nay tôi xin chút bộc bạch 1 chút về người đã giúp tôi trở lại mặt đất đời thường lo được cho gia đình và vợ con tôi.... vào đến diễn đàn chắc mỗi người 1 cơ duyên mỗi người 1 sự lựa chọn cao thủ với lối đi riêng của mình , tôi thì chọn a @PHANBAO cũng mới hơn tuần nay cầu đề anh ấy ăn cả 7 ngày + với tôi ghép càng đề đi theo tỉ lệ vào vốn anh ấy hướng dẫn trong 1 tuần tôi cũng trả được hết số nợ 27tr và còn 1 chút để ra dành cho cuộc đời của mình trong lúc dịch covid như thế này... Tôi cũng chẳng dám tin vào những gì đang xảy ra với tôi , 1 người mang nợ phá gia đình vì lô đề vậy mà đến bây giờ chỉ 1 tuần thông cầu đề 3 càng của a @PHANBAO đã giúp tôi ngoi lại mặt đất sống đúng là 1 người chồng tốt 1 người cha tốt 1 người con có hiếu của gia đình và bạn bè cảm ơn anh nhiều lắm cảm ơn diễn đàn nếu ko có những thứ đó thì hiện tại tôi ko biết đối mặt với gia đình vợ con tôi ntn nữa...Tôi chỉ muốn nói chúc anh em sẽ sớm tìm được 1 người có duyên với mình để tìm được cách thoát nợ giống như tôi 1 theo 1 cao thủ 1 chủ tịch đầy tâm huyết như anh @PHANBAO cảm ơn tất cả...Số tiền này e hứa sẽ đưa vợ con em thay vì số lương mấy tháng qua ko đưa để gia đình vợ con phải lao đao....1 lần nữa cảm ơn diễn đàn và a @PHANBAO đã tạo ra 1 sân chơi để em biết đến để hoàn lương.mong sẽ có nhiều người nữa được như tôi !!!:)

nếu như @PHANBAO bác ấy trước năm 2019 còn ăn thông cầu lô 21 ngày ấy năm nay bác ấy bận bịu ít xuất hiện đợt này xuất hiện cái lại ăn thông đưuọc ngay đúng là đáng nể thật

ôi cảm ơn những lời tâm sự thật lòng của bạn mình cũng mong sẽ sớm về bờ đây

noi chung choi gi cug co day den day do dung dung nui nay trong nui khac nguoi ta thang thi tung ho thua thi keu ong nay ong kia , chu theo a @PHANBAO toi thay kha hop li on dinh day

View attachment 51244

xin chào mọi người !!! trước mình có chơi ở ngoài với mức thu nhập nên tới con số (- 27 triệu) tiền lô đề , làm khổ vợ khổ con nhiều lúc nghĩ đến cùng quẫn..rồi cũng chỉ nghĩ là do đen thôi chứ chẳng nghĩ do mình ko biết chơi , thua tha càng nhiều khi (-27 triệu ) mình mới nhận ra rằng thật sự mình quá ngu ngốc để chơi những canh bạc đỏ đen lô đề cũng mất tiền mua số rồi các thứ nhưng công cốc bằng 0... nhưng từ khi vào diễn đàn được lời hứa hẹn là vào k mất phí được tham gia vào cầu kèo thoải mái ko mất gì. mình cũng tò mò vào tìm hiểu thì đúng chẳng mất mát gì mà còn được các cao thủ diễn đàn dạy cách chơi cách vào vốn tỉ lệ vào tiền hợp lí ... mình biết cũng có khá nhiều a.e đã và đang chơi trong diễn đàn này , nhưng nay tôi xin chút bộc bạch 1 chút về người đã giúp tôi trở lại mặt đất đời thường lo được cho gia đình và vợ con tôi.... vào đến diễn đàn chắc mỗi người 1 cơ duyên mỗi người 1 sự lựa chọn cao thủ với lối đi riêng của mình , tôi thì chọn a @PHANBAO cũng mới hơn tuần nay cầu đề anh ấy ăn cả 7 ngày + với tôi ghép càng đề đi theo tỉ lệ vào vốn anh ấy hướng dẫn trong 1 tuần tôi cũng trả được hết số nợ 27tr và còn 1 chút để ra dành cho cuộc đời của mình trong lúc dịch covid như thế này... Tôi cũng chẳng dám tin vào những gì đang xảy ra với tôi , 1 người mang nợ phá gia đình vì lô đề vậy mà đến bây giờ chỉ 1 tuần thông cầu đề 3 càng của a @PHANBAO đã giúp tôi ngoi lại mặt đất sống đúng là 1 người chồng tốt 1 người cha tốt 1 người con có hiếu của gia đình và bạn bè cảm ơn anh nhiều lắm cảm ơn diễn đàn nếu ko có những thứ đó thì hiện tại tôi ko biết đối mặt với gia đình vợ con tôi ntn nữa...Tôi chỉ muốn nói chúc anh em sẽ sớm tìm được 1 người có duyên với mình để tìm được cách thoát nợ giống như tôi 1 theo 1 cao thủ 1 chủ tịch đầy tâm huyết như anh @PHANBAO cảm ơn tất cả...Số tiền này e hứa sẽ đưa vợ con em thay vì số lương mấy tháng qua ko đưa để gia đình vợ con phải lao đao....1 lần nữa cảm ơn diễn đàn và a @PHANBAO đã tạo ra 1 sân chơi để em biết đến để hoàn lương.mong sẽ có nhiều người nữa được như tôi !!!:)
chúc mừng người anh em

đúng chỉ có cách chơi mới mang lại niềm vui như thế này

thử xem cách chơi 3 càng với vốn vào chơi đề như thế nào cho hợp lí cảm ơn thớt chúc mừng thớt đã về bờ

tôi cũng thấy ngoài sức mong đợi chúc mừng người anh em

View attachment 51244

Cám ơn sự tin tưởng của người anh e.
Khi anh em trả được bớt nợ rồi thì chơi thong thả đều tay.
Chú trọng cách vào tiền và luôn chia vốn cho những ngày sau là ổn.
Chỉ cần còn vốn phục thù cho những ngày sau.

a o
Cám ơn sự tin tưởng của người anh e.
Khi anh em trả được bớt nợ rồi thì chơi thong thả đều tay.
Chú trọng cách vào tiền và luôn chia vốn cho những ngày sau là ổn.
Chỉ cần còn vốn phục thù cho những ngày sau.
[/QUOTE a ơi e ms chơi lô đề dk 4 tháng mk âm gần 60tr.. cứ thua là máu liều nhiều hơn máu não .. mặc dù e vào diễn đàn cũng dk 3-4 tháng rồi .. nhưng có quá nhiều cao thủ nên k biết theo ai...nhưng e theo a cũng dk 2-3 ngày mk cũng lãi dk ít.. mong sao a giữ phobg độ tốt cho ae theo bám đuôi vào bờ từng chút 1 ... cảm ơn a

Hôm nay em muốn đánh giải nhất theo cầu bác đã từng chia sẻ. Em đã ăn dc 2 hôm kép bằng ghép 3 càng và 4 càng rồi. Hôm nay em muốn bác tư vấn thêm cho em để cho em tự tin hơn nữa vào tiền ạ. Cảm ơn bác

thật sự nếu đây là 1 thành quả như vậy thì là quá tuyệt vời bạn à cảm ơn bạn những chia sẻ như thế này mong a @PHANBAO cũng giúp đỡ e như thế này

dc ve bo la 1 dieu ai cung mong muon ban oi

đúng là ở hiền thì ắt gặp lành chúc mừng bạn