Thảo luận - KHẢO SÁT GIAO DIỆN MỚI CỦA DIỄN ĐÀN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận KHẢO SÁT GIAO DIỆN MỚI CỦA DIỄN ĐÀN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào toàn thể anh, em diễn đàn!
Trong những ngày vừa qua ADMIN có thay đổi một chút về giao diện diễn đàn và có nhận được rất nhiều ý kiến trái chiều. Người thì thích giao diện cũ, người thì thích giao diện mới. Vì vậy thay mặt ADMIN mình sẽ làm topic khảo sát ý kiến của anh, em về giao diện mới này.

Ae nào thích dùng giao diện nào thì ấn phiếu bình chọn. Nếu có thêm ý kiến đóng góp cho giao diện nào thì bình luận phía dưới nhé. Lưu ý đây là quyền lợi của tất cả anh, em. Ae muốn sinh hoạt tốt ở 1 cộng đồng thì cần phải có những ý kiến đóng góp tích cực nhé!

Khảo sát sẽ diễn ra trong vòng 3 ngày nhé ae.

51851

Dùng máy tính bảng với máy tính cây thì khá ok còn điện thoại mỏi mắt vì chữ bé quá

Chào toàn thể anh, em diễn đàn!
Trong những ngày vừa qua ADMIN có thay đổi một chút về giao diện diễn đàn và có nhận được rất nhiều ý kiến trái chiều. Người thì thích giao diện cũ, người thì thích giao diện mới. Vì vậy thay mặt ADMIN mình sẽ làm topic khảo sát ý kiến của anh, em về giao diện mới này.

Ae nào thích dùng giao diện nào thì ấn phiếu bình chọn. Nếu có thêm ý kiến đóng góp cho giao diện nào thì bình luận phía dưới nhé. Lưu ý đây là quyền lợi của tất cả anh, em. Ae muốn sinh hoạt tốt ở 1 cộng đồng thì cần phải có những ý kiến đóng góp tích cực nhé!

Khảo sát sẽ diễn ra trong vòng 3 ngày nhé ae.
?. Rất cảm ơn chủ tịch giông Tố. Và BQT, Admin. Giao diện mới này. Nếu những lúc nhàn rỗi. Tranh thủ. Dùng ĐT. Nói chung là rất khó bao quát nội dung. Và nếu những người mắt kém tý. Không đem theo cặp kính lão. Thì thật sự là chịu đầu hàng. Nếu giữ ở giao diện mới này. Với lớp trẻ thì không sao. Còn với những người kém thị lực, hoặc cao tuổi.
Thì đương nhiên mất đi 50% . Niềm vui hàng ngày. Cứ để như giao diện cũ có nâng cấp lên thế nào thì là quyết định của BQT Admin. Tôi xin cảm ơn rất nhiều ạ .

thật sự là dùng phiên bản mới này bằng điện thoại thì khó xem lắm bác tố ạ!!!

Mình dùng ĐT nên thích giao diện cu hơn. Tiện hơn nhiều

Ad ơi làm ơn thay đổi cái giao diện này với e mắt mờ từ hôm amin thay đổi giao diện ..bài viết chiều ngang thì dài mỗi lần xem cứ phải gạt qua gạt lại . Chữ lại nhỏ mắt mờ nên e k nhìn thấy .mỗi lần vào xem là hoa hết cả mắt .định bụng viết mọt bài xin amin thay đổi lại như trước kia nhưng may quá hôm nay amin lại đăng bài này .chứ mấy hôm nay r e phải giảm thời gian vào dd xem mà thấy buồn quá .cứ như thiếu thiếu một cái gì đó ạ . Kính mong amin xem xét ạ . một lần nữa xin chân thành cảm ơn ban quản trị và các acmin đã tạo ra một sân chơi vô cùng bổ ích cho toàn thể ace ạ . Chúc dd ngày càng phát triển hơn . Cảm ơn !

Dùng máy tính thì ok nhưng dùng điện thoại thì hơi khó chịu.

Khó chịu lắm chứ k phải là hơi nữa bạn ạ . Mình mắt kém cứ vào xem là hoa hết cả mắt cả mũi lên ý .mong đổi lại giao diện cũ ạ .

? dao diện mới dùng càng tốt. Đỡ phải gẩy lên gẩy xuống nó nhiều ký tự hơn .

Giao diện mới dùng điện thoại rất khó, chữ bé quá, mà chủ yếu ace dùng điện thoại vào xem là chính, nên ad xem xét chuyển lại giao diện cũ

Bqt và các Amin nên để giao diện cũ còn dễ xem hơn vì dùng đt nên cỡ chữ nhỏ quá chơi khó với người cao tuổi ,mắt kém

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.