Cầu MB - JUPITER 11-18 THÁNG 9 | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB JUPITER 11-18 THÁNG 9

Càng thì em không thạo lắm nhưng nó chạy được mấy ngày nay rồi em đã ăn mấy hôm rồi bộ đề chính thì ăn từ hôm đề về 00 đến nay chưa gãy các bộ lót thì ăn nhiều chước con 22 bác à

Càng thì em không thạo lắm nhưng nó chạy được mấy ngày nay rồi em đã ăn mấy hôm rồi bộ đề chính thì ăn từ hôm đề về 00 đến nay chưa gãy các bộ lót thì ăn nhiều chước con 22 bác à
Ok e ?

Giờ đồng chạy loanh quanh gặp đâu ta đánh ở đó gãy lại tìm nó chạy ở đâu

Thế nay có đc gì ko e?
Nay e tự lên dàn loại đít 7 loại tổng 7 loại chập còn 74s lấy càng a ghép vào húp luôn e chỉ tiếc mỗi cái giải lô ngày thứ 7 có 23 số e nuôi từ hôm qua hn e xoá 04 để thêm con khác vào lên mất ăn

Em ngưỡng mộ bác lắm nhưng mới vào chưa biết ai theo linh tinh toang hết còn đúng 200 n tự nghiên cứu lấy ghép càng lấy giờ lên 2,5triệu rồi với các bác chả đáng gì với em thì thật lớn

Nay e tự lên dàn loại đít 7 loại tổng 7 loại chập còn 74s lấy càng a ghép vào húp luôn e chỉ tiếc mỗi cái giải lô ngày thứ 7 có 23 số e nuôi từ hôm qua hn e xoá 04 để thêm con khác vào lên mất ăn
Cầu nó thế thì cứ thế mà phang,nhiều khi thêm bớt 1 vài số ko giải quyết đc gì mà lại mất ăn đó

Hôm nay em chơi càng 0345 giải 7.3,7.4 đó được 2n đề được 5n bác à giàn 48s

Cầu nó thế thì cứ thế mà phang,nhiều khi thêm bớt 1 vài số ko giải quyết đc gì mà lại mất ăn đó
Mọi lần xoá e so đi tính lại hn có 03,04,05 e xoá ngay 04 đi mới chán chứ ko hn cũng đc dàn đấy thì ấm hơn nhiều thôi chắc chả có lần sau e dại thế này nữa đâu

Cảm ơn bác động viên tinh thần ngày mai báo 3 bộ chuẩn em lấy cả 6 con càng cho chắc ăn còn chạy còn đánh bác ạ

Cảm ơn bác động viên tinh thần ngày mai báo 3 bộ chuẩn em lấy cả 6 con càng cho chắc ăn còn chạy còn đánh bác ạ
Thêm bớt 1 càng ko làm gì e àh!chơi môn này giữ đc vốn trước còn lãi nhiều hay lãi ít đều ok ?

lại giống em hôm đề con 28 hôm sau tự xóa bỏ 28 thì mất điện vẫn ở 28 giàn32s