Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
lên 8 càng bạn ơi chơi đâu chết đấy mí chán ,nói chung là dùng 1 phương pháp bắt càng chắc chỉ gãy 2 ngày thông thôi 😢😢nhưg khổ cái nó đen cứ phương pháp này gãy nhảy phương pháp khác cũng gãy hn nó lại bệt càng 1 cú thật sự
Bình tĩnh bạn ạ. Đi 1 pp thôi .chứ nhiều nhọc lắm .loại số

Miền Bắc: Càng Đặc Biệt 05/09
Càng: 0,2,4,6,8,5,7,9
TTC: 0,2,4,8 STC: 0,8
Bạch Thủ Càng: 8

#AE Tham Khảo Càng
Đừng Coi Thường 8C là nhiều
Tuy nhiều nhưng Ổn Định và Đều
Ít càng thì lãi nhiều, Đồng nghĩa với việc rủi ro sẽ tăng thêm, quan trọng Tôi không muốn AE chơi nguy hiểm thua mất tiền ăn, vay mượn sẽ xót, ai thích thì theo còn k thì lướt qua nhé.. Ở đây chỉ có sự an toàn cho mọi người là trên hết 😊
CAM ON BAC TEEDY888

Có ae nao biết trang nào thống kê càng gan k vậy

#AE Tham Khảo Càng
Ít càng thì lãi nhiều, Đồng nghĩa với việc rủi ro sẽ tăng thêm, quan trọng Tôi không muốn AE chơi nguy hiểm thua mất tiền ăn, vay mượn sẽ xót, ai thích thì theo còn k thì lướt qua nhé.. Ở đây chỉ có sự an toàn cho mọi người là trên hết 😊
Chúc ct nay rr ạ

Có ae nào chỉ dẫn mình lọc dàn 2d để kết hợp vs càng của Bác Teddy được không ? Mình chơi số ko quen lắm. Chỉ đánh cảm tính nên cũng xa bờ lắm

#AE Tham Khảo Càng
Húp c, húp 2d cảm ơn teddy

CHÚC MỪNG ANH EM NHÉ DÀN 65S CỦA EM GHÉP CÀNG CỦA BÁC TEDDY888 HÚP NGÀY 1 TỔNG 2 NHÉ ❤️🌾🌾🌾🌾🌾🌾🌾🌾

MÀU XANH YÊU DẤU

Ok e ơi, Khung 2 ngày tới chuẩn bị băm tứ thủ vs bạch thủ càng nhé 😉

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.