Thảo luận - Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888 | Page 176 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Hội Đam Mê 3 Càng Đặc Biệt Miền Bắc Cùng Teddy888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đồng né e hôm qua hôm nay đồng trả nè

Đính kèm

• 335.4 KB Lượt xem: 126
Ối zồi ôi hôm đc cua mất càng hôm đc cang mất cua, 4 hôm rồi, đen thế nhở

Mình tặng bạn cầu chơi tổng 20 số đánh cho đề đầu và đề đuôi = 40 số khung 6 ngày nhưng thường nổ vào ngày 2,3. Dàn này tương đương với dàn 40 số bạn nuôi tuần ( nhớ là dàn Rình) mà đã gọi là dàn Rình thì bạn biết thế nào rồi chứ.
Cầu như sau: khi bạn thấy trong giải đặc biệt có một đôi thì bạn lấy 2 số đó cộng lại được bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm 2 tổng đánh cho đề đầu và đề đuôi giải đặc biệt . Ví dụ như ngày hôm nay giải đặc biệt về 68879 thì lấy 8+8=16 lấy 6 và bóng dương là 1 bạn được 2 tổng 1 và 6 đánh cho 2 giải. Nếu may mắn bạn sẽ húp được cả hai giải.
Cầu nào cũng có thể gãy nhưng cầu này rất ít gãy. Bạn canh 2,3 ngày chưa ra bạn tự tin vào cho mình 3 ngày còn lại. Tỷ lệ ăn lên 99% còn 1% còn lại xem bạn có may mắn hay không.
Chúc bạn và anh em chơi số vui vẻ mà may mắn
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng
Chúc mừng anh em ai tin tưởng theo cầu này nhé. Húp cả 2 đầu tổng 0,5 luôn nhé. Còn của mình hôm nay đây.

Có 1 lưu ý của thằng đồng nát. Nay nó ra mà cũng ko đệm vào. Cay
Khi xuất hiện 2 ngày liền lô câm đầu. Ví dụ câm đầu 0, sau lại câm đầu 00. Ae dàn đê cứ lót nó vào. Dăm bữa nửa tháng kiểu gì nó vả đúng kép là nó luôn. 00

Chủ nhật ngày 16-10-2022 giải đặc biệt có kết quả 35546 lấy 5+5=0 chơi đề đầu đặc biệt và đề đuôi đặc biệt khung 6 ngày hôm nay ngày 3 chưa ra vậy còn 3 ngày nữa đúng không người anh em
Húp được không bạn ơi

Chủ tốp cùng nhân cùng cố gắng nhé,không có gì là không thể cả, chưa diệt được đồng lần này ta sẽ diệt lần sau vậy.cùng chúc ace 3 ngày cuối tuần rực rỡ nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.